GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมนี้คนไม่ค่อยนิยมเล่นเบอร์เซอร์เกอร์หรือครับ  (อ่าน 409 ครั้ง)
◄◄☻กามlnwสวssค์☻►►
Jr. Member
**

จงมองเห็นคุณค่า ของสิ่งที่ใกล้ตัวกว่าเสมอ...

เกมนี้คนไม่ค่อยนิยมเล่นเบอร์เซอร์เกอร์หรือครับ
« เมื่อ: 07-06-2010, 22:16:08 »

Smileyตามหัวข้อครับ เพราะที่ผมดูๆมานี้กระทู้เกี่ยวกับเบอร์เซอร์เกอร์ที่พวกหัดเล่นมักจะตั้งกระทู้ถามกันไม่ค่อยจะมีคนตอบเลยครับ แต่พออาชีพอื่น
แปปเดียวได้คำตอบแล้ว เช่น เบลดมาสเตอร์อ่า Smiley

◄◄☻llค่lราก้าวไปข้าJหน้าก็จะถึJฝั่Jฝัu☻►►
Veteranz
Jr. Member
**

Re: เกมนี้คนไม่ค่อยนิยมเล่นเบอร์เซอร์เกอร์หรือครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-06-2010, 22:30:06 »

ก็ยังมีอยู่นิคับ เห็นเดินกันว่อนเลย =[]="

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: เกมนี้คนไม่ค่อยนิยมเล่นเบอร์เซอร์เกอร์หรือครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-06-2010, 22:53:25 »

เบลดอะ มันเล่นตามสูตรสำเร็จ

ไม่ได้มีอะไรพลิกแพลง แหวกแนวอะไรมากมาย

เล่นกันเกือบทุกคน เพราะง่ายในหลายๆ ด้าน

ส่วนเบอ คนเล่นน้อย จริง

เอาแค่ที่ผมรู้

มีเบอขวาน คลั่ง ไม่คลั่ง

ดาบใหญ่ คลั่ง ไม่คลั่ง

แล้วยังแยกไปอีกเป็นสเตตัสและสกิล

แล้วที่ถามหลังๆ ก็เห็นมีแต่ดาบใหญ่

ซึ่งก็เป็นคำถามที่ตอบกันไปแล้ว

แต่ไม่รู้จักค้นหากันเอง

เอาง่ายเข้าว่า ตั้งกระทู้ใหม่

หรือคนที่ตอบไปแล้ว ต้องไปค้นหาคำตอบที่ตัวเอง

เคยโพสไว้ แล้วมาอ้างให้เค้าทุกกระทู้ดีไหมครับ

คุณไปแจ้งทีมงานดีกว่า

ทำอะไรครึ่งๆ กลางๆ

แนวทางการเล่นอาชีพทำครบหมดยัง

ที่ว่า ให้แต่ละคนมาลงแนวทางการเล่นของตนเองนะ

หรือแค่จบคลาสหนึ่ง ก็หมดโครงการแล้ว - -*)

http://forum.asura.in.th/index.php?board=99.0

◄◄☻กามlnwสวssค์☻►►
Jr. Member
**

จงมองเห็นคุณค่า ของสิ่งที่ใกล้ตัวกว่าเสมอ...

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-06-2010, 20:07:09 »

Smileyผมก็หาได้นะครับวิธีการอัพสกิลกับสเตตัสอ่าแต่ผมอยากได้แบบแนวอื่นมั้งเอามาดูว่าว่าจะเล่นแบบไหนดี Smiley

◄◄☻llค่lราก้าวไปข้าJหน้าก็จะถึJฝั่Jฝัu☻►►
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #4 เมื่อ: 08-06-2010, 20:23:57 »

เบอร์ของแพงทุกเซฟเลย  Wink

NeeD not to know

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #5 เมื่อ: 09-06-2010, 18:01:25 »

จีเขาปรับจนกากน่ะ เมื่อก่อนลุยบอสคนเดียวยังได้ เด๋วนี้ เอ่อ.....- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Jr. Member
**

อยู่อย่างทำใจ

« ตอบ #6 เมื่อ: 09-06-2010, 19:37:44 »

เบอน่าจะมีสกิลจู่โจม
เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #7 เมื่อ: 09-06-2010, 19:46:57 »

เบอเคยเป็นเทพแห่งสงครามตอนนี้เป็นเป็นผีเฝ้าประตูซะแล้ว Cry

ป้าย:
หน้า: [1]