GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: -Escape union-  (อ่าน 327 ครั้ง)
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

-Escape union-
« เมื่อ: 05-06-2010, 21:50:42 »

บ้านเมืองเรายังแตกแยกไม่พอเหรอครับ ถึงได้มาเสนอด้าน นี้ในบอดเกมอสุรา

บอดอื่นจะไม่ว่าเลย นี่มันบอดเกมครับ น่าจะเคารพกันบ้าง จะมาพิมพ์ มาปั่นในนี้ให้มันได้อะไรขึ้นมา มีแต่เด็กๆ หรือกลุ่มคนที่สนใจเรื่องเกม

ไม่ได้มีจุดประสงค์ ที่จะมาฟังเรื่องการเมืองที่คุณพร่ามอยุ่ข้างเดียว เป็นหัวกิล เป็นจีเอ็มอาสาเสียเปล่า ไม่น่าเลย

เด็กในกิลยังคิดได้เลยว่าที่มันบอดเกม

ผมรอฟังคำตัดสินจากทีมงาน ก่อนแล้วกันครับ...ว่าจะออกมาในรูปแบบไหน เพราะยังไม่อยากโพสอะไรตอนนี้

ถ้าคำตัดสินไม่เป็นที่คาดไว้  คงต้องมารบกวนโพสเนื้อหาอีกด้านมานำเสนอบ้าง คงไม่ว่าอะไรนะครับ ไหนๆ ก็เป็นบอดการเมืองไปแล้วนิ

ต้องอภัยสมาชิก กิล -Escape union- ไว้ล่วงหน้าด้วยนะครับ

ป้าย:
หน้า: [1]