GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องกล่องพิศวงใน แบทเทิ่ลรอยัล  (อ่าน 431 ครั้ง)
จักรชัย จิตต์มั่นการ
Newbie
*

เรื่องกล่องพิศวงใน แบทเทิ่ลรอยัล
« เมื่อ: 30-05-2010, 07:25:38 »

เมื่อไหร่จะเอากล่องนี้ออกสักทีฮะ ? มีไว้ให้"เกรียน"เปิดกล่องล่องหน - อมตะ มาตีผู้เล่นอื่นๆเพื่อเก็บคะแนนงั้นเหรอ ?

นับวันเกรียนในเกมยิ่งเยอะเพราะมีกล่องในแบทเทิ่ลฯเนี่ยล่ะ น่าจะเอาออกได้นานละนะฮะ เพราะเห็นตั้งไปหลายคนละด้วย

ที่ตั้งไม่ใช่เพราะอะไร ผมรำคาญ และคิดว่าหลายๆคนที่ลงก็คงรำคาญคนที่ใช้กล่องนี้ในการเก็บคะแนนเช่นกัน

-__- จบข่าว ... ~
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

Re: เรื่องกล่องพิศวงใน แบทเทิ่ลรอยัล
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-05-2010, 10:23:40 »

ในกล่องมันก็ใช่ว่าจะมีแต่กล่องที่เปิดแล้วได้บัพดีๆนี่นา ส่วนมากจะได้แต่บัพที่ทำร้ายคนเปิดมากกว่าอีก

แล้วทำไมคุณไม่ลองเปิดกล่องพวกนี้ดูบ้างละครับ แล้ว...จะเอาออกไปทำไมหรอ ผมว่าเปนสีสันของเกมดีนะ

เขาได้คะแนนแบทแล้วยังไงหรอ มันก็แค่คะแนนแบทไม่ใช่คะแนนสอบสักหน่อย

ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
Jean103
Jr. Member
**

Re: เรื่องกล่องพิศวงใน แบทเทิ่ลรอยัล
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-05-2010, 15:45:48 »

ไม่เห็นจะเกี่ยวนิครับ

เขาเอามาตั้งเพื่อความสนุกในการเล่นต่างหากละ

คุณคิดจริงๆหรือว่าเกรียนมันเป็นเพราะกล่องในแบท?

ปล. แล้วถ้ามันเกรียนจริงมันไม่ลงแบทหรอกครับคุณ
ป้าย:
หน้า: [1]