GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีคับเกมส์นี้ขาดความยุติะรรมเเพทล่าสุดโหลดกากเเค้นหายโปรดgmทีมงานดูด้วย  (อ่าน 394 ครั้ง)
วัชรจู กวนตีน
Newbie
*

ช่วยทีคับเกมส์นี้ขาดความยุติะรรมเเพทล่าสุดโหลดกากเเค้นหายโปรดgmทีมงานดูด้วย
« เมื่อ: 26-05-2010, 16:31:27 »

ช่วยทีคับเกมส์นี้ขาดความยุติะรรมเเพทล่าสุดโหลดกากเเค้นหายโปรดgmทีมงานดูด้วย  นี้หรอบัคที่ตามกากเเค้นหายราคาไม่ใช่ถูกๆยศคหบนี้หรอสิ่งที่ทำกับผู้เล่น ถึงผมจะไม่มีหลักถานเเต่สาบานได้เลย ขอร้องช่วยส่งของคืนกลับมาเถอะอสุรา
Newbie
*

Re: ช่วยทีคับเกมส์นี้ขาดความยุติะรรมเเพทล่าสุดโหลดกากเเค้นหายโปรดgmทีมงานดูด้วย
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-05-2010, 17:35:42 »

ช่วยทีเถอะคร๊าบอสุราเเค่ส่งกากเเค้นคืนมามานไม่เป็นไรหรอกช่วยทีเถอะผมเสียใจมาก
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

Re: ช่วยทีคับเกมส์นี้ขาดความยุติะรรมเเพทล่าสุดโหลดกากเเค้นหายโปรดgmทีมงานดูด้วย
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-05-2010, 17:41:41 »

แปลให้ GM ฟังแบบดีๆ

ช่วยผมทีครับ หน้ากากวิญญาณแค้น [หรือมีหน้ากากแค้นอื่นอีก = = ] ของผมหายไปครับ 

หลังจากโหลดแพทล่าสุด พอเข้าเกมไป ได้รู้ว่ามันหายไป  ก่อนโหลดแพทมันยังอยู่ๆเลย [เดาเอา]

ช่วยตรวจสอบทีครับ T T   มันแพงไม่ได้หากันง่ายๆ

[ตัวละครที่หน้ากากหาย  ._OKCITY_.]  เซิร์ฟเวอร์ วุ้นใต้พิภพ

ปล. ถ้าจะขอร้องน่าจะเขียนประมาณนี้ = =

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
จีเอ็มบันนี่
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-05-2010, 17:47:16 »

สามารถแจ้งปัญหาดังกล่าวได้ทาง support ตามลิงค์ http://support.asura.in.th แล้วทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ค่ะ

หากไม่แจ้งปัญหาเข้าไป ทางทีมงานจะไม่มีรายละเอียด และไม่สามารถตรวจสอบข้อมูลให้ได้ค่ะ  Sad
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 26-05-2010, 17:49:09 »

โหลดแพท ไม่เกี่ยวกับ Database มันจะหายได้ไง  ไม่เกียวกันเลยสักนิด Huh?  
ถ้าหายจริงมันคงต้องหายกันหมดทุกคน  รอดูว่าคนอื่นๆหายไหม  ถ้าคนอื่นเป็นเช่นกัน เดียวก็ได้คืนมา

ถ้าคนอื่นไม่หาย ก็คงถูกแฮคอย่างว่า ก็ส่งเรื่องให้ GM ตรวจสอบ  แต่ถ้ามั่วเอาระวัง GM จะริบของหมดตัวโทษฐานหลอกลวง GM นะ อิอิ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
KKraz
Jr. Member
**

. . . . . . .

« ตอบ #5 เมื่อ: 26-05-2010, 20:10:16 »

อ้างจาก: ปิศาจ ที่ 26-05-2010, 17:49:09
โหลดแพท ไม่เกี่ยวกับ Database มันจะหายได้ไง  ไม่เกียวกันเลยสักนิด Huh?  
ถ้าหายจริงมันคงต้องหายกันหมดทุกคน  รอดูว่าคนอื่นๆหายไหม  ถ้าคนอื่นเป็นเช่นกัน เดียวก็ได้คืนมา

ถ้าคนอื่นไม่หาย ก็คงถูกแฮคอย่างว่า ก็ส่งเรื่องให้ GM ตรวจสอบ  แต่ถ้ามั่วเอาระวัง GM จะริบของหมดตัวโทษฐานหลอกลวง GM นะ อิอิ

จริงคราบ มันไม่เกี่ยวกับ Database เลย

อีกอย่าง ของผมที่มีอยู่ไม่หายอะครับ แต่ของผมอยู่ในอคาเดมี่ ไม่รุ้เกี่ยวมั้ย รอคนอื่นมาดู

ถ้าไม่ใช้จะมีญาติฝ่ายไหนเสีย?
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

« ตอบ #6 เมื่อ: 26-05-2010, 22:44:54 »

อืม.. ผมก็ไม่ได้เล่นนาน
พออัฟเดตในแพทปัจจุบัน ไม่เห็นมีปัญหาเรื่องของหายเลยอ่ะครับ

ปล.อารมณ์นี้เคยเป็นเหมือนกันครับเพราะเล่นสามไอดี เวลาจะใช้ ก็เปิดสองจอเดลเอา
เนื่องจากคลังเต็มครับ  ฝากของบ่อได้
ยังไงลองเชค ไอดี อื่นๆด้วยก็ดีนะ  เพื่อความไม่ประมาทครับ
สำหรับเรื่องโดนแฮครึเปล่าอันนี้ขอโนคอมเม้นดีกว่า เพราะมันหลากหลายวิธีครับ ถ้าคนมันจะแฮค

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-05-2010, 16:26:19 »

ก่อนที่ผมออกมาโหลดเเพทมานยังอยู่เเต่พอโหลดมาไมมานไม่อยู่ตกใจเเทบตาย
ป้าย:
หน้า: [1]