GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูล จีครับ ช่วยตอบด้วยครับ  (อ่าน 171 ครั้ง)
lightkung13
Jr. Member
**

สอบถามข้อมูล จีครับ ช่วยตอบด้วยครับ
« เมื่อ: 26-05-2010, 01:44:52 »

คือปกติผมเล่นต้องใช้ยาฮึดสู้ตลอดเวลา เลยอยากที่จะใช้ยาฮึดสู้แบบเช่า ไม่อยากใช้แบบธรรมดา
แต่เนื่องจากของเช่าไม่สามารถเดลให้กันได้ ผมก็ต้องเติมเงินเองถูกใช่ไหมครับ แต่ผมไม่มีเงินเติมนิ
เลยคิดว่าถ้าผมรับซื้อ บัตรเติมเงินของค่ายไหนก็ได้ โดยจ่ายเป็นเงินบิลล่า นี้ผิดกฏเกมส์หรือเปล่าครับ
 Huh? Huh? Huh?
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: สอบถามข้อมูล จีครับ ช่วยตอบด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-05-2010, 01:49:35 »

ผิดครับ

Sad

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
lightkung13
Jr. Member
**

Re: สอบถามข้อมูล จีครับ ช่วยตอบด้วยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-05-2010, 19:05:06 »

ขอบคุณครับ
 laugh laugh laugh
กลับไปใช้ฮึดสู้แบบธรรมดาต่อก็ได้
ปล. ไม่คิดจะทำของเช่ามาห่อกล่องเหลืองได้เหรอ  Cry Cry Cry
แล้วก็ของเช่า น่าจะเริ่มนับเวลาตั้งแต่เวลาที่เรากดใช้อะ น่าจะดีกว่านะ ผมว่า  Evil Evil
ป้าย:
หน้า: [1]