GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้สมาคมเปลี่ยนสีการพูดคุย และอื่นๆ อ่านรายละเอียดครับ  (อ่าน 209 ครั้ง)
ศุภวัฒน์ จันทร์ตรี
Sr. Member

ï คุณเคยทำตามที่หัวใจต้องการแล้วหรือยัง ๏

อยากให้สมาคมเปลี่ยนสีการพูดคุย และอื่นๆ อ่านรายละเอียดครับ
« เมื่อ: 15-08-2007, 14:47:00 »

1.  การพูดคุยของสมาคมปัจจุบันเป็นสีแดง อ่านยากครับ อยากให้เปลี่ยนเป็นสีอื่นที่อื่นง่ายหน่อย เช่น สีชมพูบานเย็น
                2.  ให้มีระบบข่าวสารของสมาคม ที่หัวหน้า หรือ ผู้ที่มียศในสมาคม ฝากข่าวสารได้ เพื่อ บางทีนัดกันทำกิจกรรมร่วมกัน
                3.  แบ่งยศ หรือ ฉายาในสมาคม (มีผลไปยังข้อ 2) เช่น หัวหน้า รองหัวหน้า สมาชิก
                4.  ให้มีการเก็บเวลกิล โดยตัวเวลสุงๆ สามารถเก็บได้ แบบเกมส Ragnarok อ่ะครับ ที่แบ่ง% เข้ากิล ออกมาจาก exp ทั้งหมดที่ได้รับ เช่นหากเก็บ 50% เข้ากิล ท่านได้รับ exp ในการตีมอสเตอ 1000 ท่านก็ได้ 500 เข้ากิล 500

ใครเห็นด้วยช่วยลงความเห็นทีนะครับ***
 Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]