GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โปรดอ่านคะ จาก เด็กน้อยไม่รู้เรื่อง  (อ่าน 275 ครั้ง)
กมลา โพธิสุนทร
Newbie
*

โปรดอ่านคะ จาก เด็กน้อยไม่รู้เรื่อง
« เมื่อ: 14-08-2007, 19:50:53 »

หวัดดีคะ หวังว่าคงจะมีจีเอ้มสักคนมาอ่านนะ หรือใครก็ได้ คือมันมีปัญหา ว่า เวลาที่ตายเคยสังเกตไหมมันจามีขึ้นว่ากลับไปจุดบันทึกล่าสุด เวลาเราตายเราก็กดตรงนี้แหละคะ แต่มันไปที่เซาร์เทิร์นฟอร์ท แต่เราอยากไปเซาร์เทิร์นไชร์ ตรงนี้แหละคะ คือปัญหา อากไปเซาร์เทิร์นไชรืแต่ได้ไปเซาร์เทิร์นฟอร์ท อยากจาทราบว่า มันเป็นเพราะอะไร และต้องมีวิธีแก้ไขได้ไหม อยากไร

ขอบคุณคร้า
                                                 ID~ Giggle_38
Nut_Za
Jr. Member
**

aิJu้o€

Re: โปรดอ่านคะ จาก เด็กน้อยไม่รู้เรื่อง
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-08-2007, 19:54:28 »

ก้อกลับไปเซาร์เทิร์นไซร์ แล้วไปที่เจ้าหน้าที่อะคาเดมี

เลือก บริการ >>> บันทึกจุดเซป 100 บิลล่า

รัก  รัก  รัก

กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

Re: โปรดอ่านคะ จาก เด็กน้อยไม่รู้เรื่อง
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-08-2007, 21:34:19 »

ตามเรปบนเลยคับ
เราจาเหงเจ้าหน้าที่อเคเดมี้ตามแม็พสำคัญๆต่างๆ
นั่นแหละคับจุดเซฟโดยคิดค่าเซฟ100บิลล่า
ส่วนเซ้าฟอร์ดนั่นพิเศษหน่อยคือเจ้าหน้าที่อเคเดมี้
ไม่ไช่จุดเซฟแต่จุดเซฟอยู่ที่โรงแรม

ป้าย:
หน้า: [1]