GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเปลี่ยนรหัสผ่านทำอย่างไรดีและอีเมล์ที่ส่งด้วยครับ  (อ่าน 453 ครั้ง)
ชัยวัฒน์ ภู่พันธ์
Jr. Member
**

จะเปลี่ยนรหัสผ่านทำอย่างไรดีและอีเมล์ที่ส่งด้วยครับ
« เมื่อ: 21-05-2010, 19:23:04 »

จะเปลี่ยนรหัสผ่านทำอย่างไรดีและอีเมล์ที่ส่งด้วยครับ
อาบี เด เบ
Hero Member

Re: จะเปลี่ยนรหัสผ่านทำอย่างไรดีและอีเมล์ที่ส่งด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-05-2010, 19:35:26 »

กรณีเปลี่ยนอีเมลล์นี้ให้ส่งแฟกซ์สำเนาบัตรประชาชนพร้อมเซ็นรับรองสำเนาถูกต้องมาที่เบอร์ 02-7347591 ค่ะ โดยข้อมูลที่ต้องระบุมาในแฟกซ์มีดังนี้

* ระบุรายละเอียดมาว่าต้องการให้ทางทีมงานแก้ไขอะไรบ้าง
    * หากต้องการแก้ไขอีเมลล์ ให้ระบุอีเมลล์ที่ต้องการจะเปลี่ยน
    * ข้อมูลเพิ่มเติมเท่าที่ต้องการ แนะนำให้ระบุให้ละเอียดค่ะ เพื่อความสะดวกต่อการแก้ไข

ถ้าหากต้องการเปลี่ยนรหัสผ่านสามารถเข้าได้ที่หน้าเว็บอสุราแล้วเลือก เข้าสู่ระบบหรือเข้าได้ที่นี่ค่ะ http://www.asura.in.th/index.php/cms/profile/form เมื่อเข้าสู่ระบบแล้ว ผู้แจ้งสามารถทำการเปลี่ยนรหัสผ่านได้ตามปกติค่ะ

เราคนไทย เลิกใช้ ภาษาวิบัติ
อชิรญา คุณากรกวิน
Newbie
*

Re: จะเปลี่ยนรหัสผ่านทำอย่างไรดีและอีเมล์ที่ส่งด้วยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-10-2010, 14:53:05 »

แต่ว่า !! พอพิมพ์ ID และ E-mail ลงไปแล้วกด " ขอรหัสผ่านใหม่" มันไม่ส่งข้อความไปที่อีเมลล์เราอ่ะคะ

ถ้าเป็นแบบนี้จะทำยังไงคะ [ขอแบบด่วน !!*2 นะคะ เล่นไม่ได้ 5 วันแล้ว ... Huh? Cry Embarrassed]
ชาร์ปชูตเตอร์ชายIIxIIcIIo ระดับ94 NO c3
Full Member

หุหุ

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-10-2010, 17:16:02 »

ดูที่ขยะของเมล์จิคับมันอาจจะมี

เนติกร ชมอินทร์
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-10-2010, 08:19:46 »

อ้างจาก: อชิรญา คุณากรกวิน ที่ 03-10-2010, 14:53:05
แต่ว่า !! พอพิมพ์ ID และ E-mail ลงไปแล้วกด " ขอรหัสผ่านใหม่" มันไม่ส่งข้อความไปที่อีเมลล์เราอ่ะคะ

ถ้าเป็นแบบนี้จะทำยังไงคะ [ขอแบบด่วน !!*2 นะคะ เล่นไม่ได้ 5 วันแล้ว ... Huh? Cry Embarrassed]
แฮ่ๆเป็นเหมือนผมเลยครับ
แอส94จุติ1รอบมีเซตพื้นฐานพร้อมไปทั้งไอดีเลย
ตอนนี้ผมก่ามิเล่นแล้ว
ความผูกพันมันยังอยู่เลยมาดูเว็ปบอร์ดบ้าง
 Cool Cool Cool
ป้าย:
หน้า: [1]