GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้พวกนี้ในระบบกิล ภาค2  (อ่าน 246 ครั้ง)
chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

อยากได้พวกนี้ในระบบกิล ภาค2
« เมื่อ: 14-08-2007, 09:23:44 »

อืม คือเรื่อง การเก็บเลเวลกิล อ่าครับ ผมว่ามันโหดอ่ะครับที่ต้องเอาคาเดทมาเก็บอ่ะ แล้วเวลาเวล 21+ แล้วมันก็ไม่ขึ้นเลย
 ผมขอเสนอ ให้พวกที่เปลี่ยนอาชีพแล้วช่วยเก็บได้บ้างอ่ะครับ จะเอาแค่ 50% ก็ได้นะครับ หรือไม่ก็เพิ่ง คาเดท เป็น 200-250% ก็ยังดีครับ
 แบบนี้โหดมากมายเลย หรือไม่ก็ เพิ่มค่าEXPที่เวลกิลจะอัพก็ได้ครับมันจะง่ายกว่าแล้วให้คนที่เปลี่ยนอาชีพเก็บได้น้าครับ

ตอนนี้ผมเก็บโดยอาศัยสร้าง คาเดท มาเก็บเวลใหม่เลยอ่ะครับ เวลาเตะออกบางทีก็ไปโนคนอื่นแทน (ผมเตะไม่ผิดแน่นอนครับ)

ปล. บัคที่ผมเจอก็มี

1. เวลาเตะคนออกจากกิลอ่าครับ มีบางครั้งที่ เตะคนนี้แล้วอีกคนออกจากกิลแทนอ่าครับ (ผมเจอบ่อยมาก) แก้ไขทีน้าครับ
      หรือถ้ามี คำสั่งเตะคนออกจากกิลอ่าครับ บอกทีน้า ผมไม่รู้อ่า

ลองเอาไปพิจนณาด้วยน้าครับ

แถม... เรื่องเก่าแหล่ะครับ (บอกไปแล้ว อยากบอกอีกที อิอิ)

1. ขอ ปุ่ม กระซิบ/ไปหาเพื่อน ตรงหน้าต่างกิล
 2. เปลี่ยนสีคำพูดจากันในกิลด้วยงับ
 3. ยัง งง กัยมอบอำนาจอยู่เลยงับ อิอิ ใช้ไงหรอ

ขอบคุณครับ

chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

Re: อยากได้พวกนี้ในระบบกิล ภาค2
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-08-2007, 22:36:38 »

Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]