GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 36 37 [38]
ผู้เขียน หัวข้อ: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~  (อ่าน 6651 ครั้ง)
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

Re: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~
« ตอบ #555 เมื่อ: 14-06-2011, 20:40:56 »

พอสักพักนึงอะ พี่กับอั้มก็ไปไลแคน ไปช่วยเพื่อนอั้มเวลคาเดท

คนที่ซิบมาหาี่พี่ก็มาขอตี้ด้วยพี่ก็ไม่ได้ตี้แบบว่ามาว่าคนอื่นหยิ่งแล้วยังไม่ัทันข้ามคืนมาขอตี้ซะละ รับไม่ได้- -

แต่พอเขาลากมอนมาีพี่กับอั้มก็ช่วยตีนะ แล้วมีสองสามครั้งพอพี่ค้างแล้วเขาตายก็มาหาว่าพี่ปล่อยให้เขาตาย ช่วยตีก็บุญแล้วนะเนี่ย ป๊าด...

โมโหหลังจากนั้นพี่กลั้นใจกดสกิวตีแต่.. สักพักพี่เบื่อก็ไม่ช่วยตีเลย 555+

(ที่จริงตอนนั้นคุยMSNอยู่ตอนนั้นก็เลยให้อั้มพาเวลไปคนเดียว)

พอละๆ คุยกับเพื่อนๆและก็แฟนดีกว่าปลอตโปร่งกว่ามานั่งพูดเรื่อง คนไม่มีมารยาทเลย

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
_~SAPPHIrE BLuE~_
Jr. Member
**

Maknae น้อย สมาคม กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน

Re: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~
« ตอบ #556 เมื่อ: 18-06-2011, 18:10:17 »

ย้ายบอร์ดกันเถอะเรา
=o=

~เลือดผสม KH Reborn FC & Ever Lasting Friend~
..jubjangba_..
Jr. Member
**

..ก็อยากให้รู้ ผู้หญิงทุกคนต้องเอาแต่ใจรู้ไหม!?

« ตอบ #557 เมื่อ: 18-06-2011, 19:29:51 »

ขุดงับ คิดถึงเกมส์มาก แต่เข้าไม่ได้เซ็งชิชะ Cry

..เริ่มต้นอีกครั้ง
กับคำว่า "ลืม"..
ป้าย: สมาคม ดาวดึงส์ 
หน้า: 1 ... 36 37 [38]