GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 35 36 [37] 38
ผู้เขียน หัวข้อ: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~  (อ่าน 6651 ครั้ง)
aum&r6
Newbie
*

อยู่ที่เดิม

Re: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~
« ตอบ #540 เมื่อ: 30-05-2011, 22:37:37 »

ขุดๆๆๆๆคับบ
 ใช่ ใช่ ใช่

...NEWGOLF...
Jr. Member
**

ก็บอกแล้วว่าไม่หล่อ- -"

Re: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~
« ตอบ #541 เมื่อ: 01-06-2011, 11:33:16 »

Smiley Smiley Smiley

เริ่มต้นใหม่^^
...NEWGOLF...
Jr. Member
**

ก็บอกแล้วว่าไม่หล่อ- -"

« ตอบ #542 เมื่อ: 02-06-2011, 13:39:14 »

รัก รัก รัก

เริ่มต้นใหม่^^
_~SAPPHIrE BLuE~_
Jr. Member
**

Maknae น้อย สมาคม กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน

« ตอบ #543 เมื่อ: 02-06-2011, 21:02:44 »

อันยองฮันเซโย ทุกท่านนน Smiley Smiley
ขุดๆๆ  เล่นรัยกันดีอ่ะ ขุดอย่างเดียวมันน่าเบื่อ = =

~เลือดผสม KH Reborn FC & Ever Lasting Friend~
..jubjangba_..
Jr. Member
**

..ก็อยากให้รู้ ผู้หญิงทุกคนต้องเอาแต่ใจรู้ไหม!?

« ตอบ #544 เมื่อ: 04-06-2011, 14:27:14 »

อ้างจาก: _~SAPPHIrE BLuE~_ ที่ 02-06-2011, 21:02:44
อันยองฮันเซโย ทุกท่านนน Smiley Smiley
ขุดๆๆ  เล่นรัยกันดีอ่ะ ขุดอย่างเดียวมันน่าเบื่อ = =

เล่นจ้ำจี้ ดิ55.5 Smiley

..เริ่มต้นอีกครั้ง
กับคำว่า "ลืม"..
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

« ตอบ #545 เมื่อ: 05-06-2011, 08:42:14 »

โย้่ว ไม่มีอะไรทำเลยแหะ 555+

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
..jubjangba_..
Jr. Member
**

..ก็อยากให้รู้ ผู้หญิงทุกคนต้องเอาแต่ใจรู้ไหม!?

« ตอบ #546 เมื่อ: 07-06-2011, 19:49:07 »

อ้างจาก: ♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠ ที่ 05-06-2011, 08:42:14

ปอนมี่ เพื่อนรัก จุฟๆ laugh

..เริ่มต้นอีกครั้ง
กับคำว่า "ลืม"..
aum&r6
Newbie
*

อยู่ที่เดิม

« ตอบ #547 เมื่อ: 10-06-2011, 16:24:01 »

ขุด คับบบบบบบบบบบบบบบบพี่น้อง ใช่ ใช่ ใช่

Jr. Member
**

Maknae น้อย สมาคม กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน

« ตอบ #548 เมื่อ: 11-06-2011, 09:00:40 »

อ้างจาก: ..jubjangba_.. ที่ 04-06-2011, 14:27:14
อ้างจาก: _~SAPPHIrE BLuE~_ ที่ 02-06-2011, 21:02:44

เล่นจ้ำจี้ ดิ55.5 Smiley

แล้วจะเล่นแบบหนัยอ่ะเจ้ ถามจิง ??
  Smiley Smiley

~เลือดผสม KH Reborn FC & Ever Lasting Friend~
Jr. Member
**

« ตอบ #549 เมื่อ: 11-06-2011, 09:17:27 »

อ้างจาก: ..jubjangba_.. ที่ 07-06-2011, 19:49:07
อ้างจาก: ♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠ ที่ 05-06-2011, 08:42:14

ท่านปอนน =[ ]=

Full Member

« ตอบ #550 เมื่อ: 12-06-2011, 19:52:50 »

อ้างจาก: _~SAPPHIrE BLuE~_ ที่ 11-06-2011, 09:17:27
อ้างจาก: ..jubjangba_.. ที่ 07-06-2011, 19:49:07

ท่านปอนน =[ ]=
ว่าไง น้องไอ ^^ 

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
Full Member

« ตอบ #551 เมื่อ: 12-06-2011, 21:11:45 »

งงเลยวันนี้ วิ่งเล่น อยู่ในไชร์อยู่ดีๆ มีคนซิบมาขอให้พาเวลพอไม่พาโดนว่าใจดำ+หยิ่ง

ว่าแต่คนอื่นทำไมไม่ดูตัวเองบ้าง แล้วฉันยืนเฉยๆมันไปทำให้ใครเดือดร้อน ฉันก็ทำการบ้านของฉันอะ

ฉันก็ไม่เห็นว่าคุณคนที่ซิบมาจะตั้งใจเวลด้วยตัวเองเลย วิ่งวนอยู่ในไชร์ (เท่าที่เห็นนะ พอดีไม่ใช่พวกหาเรื่องสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น)

ตอนนี้ถ้าไม่ช่วยตัวเองแล้วให้คนอื่นช่วยตลอดอีกหน่อยจะทำมาหากินอะไรได้

แล้วก็ขอโทษนะฉันไม่ได้หยิ่งใส่คุณแต่ฉันรับไม่ได้ที่คุณมาว่าัฉันใจดำในตอนแรก

ใครจะไปชอบคนที่ว่าตัวเองว่าใจดำทั้งๆที่พูดกันไม่ถึง5ประโยคละจริงไหม?

คุณไร้มารยาทเองนะ ระวังจะไม่มีใครคบ^^"

ปล. เว้นแต่จะมีคนที่สนิทกับคุณแล้วรับตัวตนของคุณได้จริงๆ

แต่คงหายากเพราะเท่าที่ดูฉันว่าคนอย่างคุณนะ คุยกับคนอื่น2ประโยคเขาก็หนีคุณกันหมดแล้ว555+

มาทำพูดว่าเป็นคนไทยอย่างนั้นอย่างนี้ ก็นี่มันเกมไทย คนไทยก็ต้องเล่น เขารู้กันทั้งเซิฟ คุณไม่ต้องมาบอกฉันหรอก

ทำเป็นเข้าใจ ฉันขอถามหน่อยนะว่า

"คุณก็เป็นคนไทยหรอ ถ้าใช่..คุณคงเป็นประเภทงอมืองอเท้ารอให้คนมาประเคนสิ่งต่างๆให้คุณนะสิ ในเมื่อเกมแค่นี้คุณยังไม่มีปัญญาเล่นเอง

ฉันว่าคุณเลิกเล่นไปเถอะ เพราะยังไงซะคุณคงไม่มีปัญญาทำอะไรเองได้หรอกถ้ายังไม่เลิกนิสัยแบบนี้... แถมงอมืองอเท้าไม่พอสร้างปัญหาอีก"

เห้อ... คนสมัยนี้มันอะไรกัน ^ - ^"

aum&r6
Newbie
*

อยู่ที่เดิม

« ตอบ #552 เมื่อ: 12-06-2011, 21:56:14 »

อ้างจาก: ♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠ ที่ 12-06-2011, 21:11:45

งงเลยวันนี้ วิ่งเล่น อยู่ในไชร์อยู่ดีๆ มีคนซิบมาขอให้พาเวลพอไม่พาโดนว่าใจดำ+หยิ่ง

ว่าแต่คนอื่นทำไมไม่ดูตัวเองบ้าง แล้วฉันยืนเฉยๆมันไปทำให้ใครเดือดร้อน ฉันก็ทำการบ้านของฉันอะ

ฉันก็ไม่เห็นว่าคุณคนที่ซิบมาจะตั้งใจเวลด้วยตัวเองเลย วิ่งวนอยู่ในไชร์ (เท่าที่เห็นนะ พอดีไม่ใช่พวกหาเรื่องสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น)

ตอนนี้ถ้าไม่ช่วยตัวเองแล้วให้คนอื่นช่วยตลอดอีกหน่อยจะทำมาหากินอะไรได้

แล้วก็ขอโทษนะฉันไม่ได้หยิ่งใส่คุณแต่ฉันรับไม่ได้ที่คุณมาว่าัฉันใจดำในตอนแรก

ใครจะไปชอบคนที่ว่าตัวเองว่าใจดำทั้งๆที่พูดกันไม่ถึง5ประโยคละจริงไหม?

คุณไร้มารยาทเองนะ ระวังจะไม่มีใครคบ^^"

ปล. เว้นแต่จะมีคนที่สนิทกับคุณแล้วรับตัวตนของคุณได้จริงๆ

แต่คงหายากเพราะเท่าที่ดูฉันว่าคนอย่างคุณนะ คุยกับคนอื่น2ประโยคเขาก็หนีคุณกันหมดแล้ว555+

มาทำพูดว่าเป็นคนไทยอย่างนั้นอย่างนี้ ก็นี่มันเกมไทย คนไทยก็ต้องเล่น เขารู้กันทั้งเซิฟ คุณไม่ต้องมาบอกฉันหรอก

ทำเป็นเข้าใจ ฉันขอถามหน่อยนะว่า

"คุณก็เป็นคนไทยหรอ ถ้าใช่..คุณคงเป็นประเภทงอมืองอเท้ารอให้คนมาประเคนสิ่งต่างๆให้คุณนะสิ ในเมื่อเกมแค่นี้คุณยังไม่มีปัญญาเล่นเอง

ฉันว่าคุณเลิกเล่นไปเถอะ เพราะยังไงซะคุณคงไม่มีปัญญาทำอะไรเองได้หรอกถ้ายังไม่เลิกนิสัยแบบนี้... แถมงอมืองอเท้าไม่พอสร้างปัญหาอีก"

เห้อ... คนสมัยนี้มันอะไรกัน ^ - ^"

อ้ากกกกกกกกกกกก อ่านไม่หมด อิอิ Evil Evil Evil Evil Evil Evil

Jr. Member
**

« ตอบ #553 เมื่อ: 14-06-2011, 14:59:48 »

อ้างจาก: aum&r6 ที่ 12-06-2011, 21:56:14
อ้างจาก: ♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠ ที่ 12-06-2011, 21:11:45

อ้ากกกกกกกกกกกก อ่านไม่หมด อิอิ Evil Evil Evil Evil Evil Evil

เกรียนเกิน = =  อยุดีๆกะมาด่า แต่ก๊ไม่เท่าตอนนั้นหรอกก นั่งกดซีกันอยุดีๆ ก๊มาว่าเรากาก น่าถีบมาก  Angry Angry Angry

Jr. Member
**

« ตอบ #554 เมื่อ: 14-06-2011, 15:02:36 »

เชื่อมั้ยว่าตอนนี้นั่งเรียนสุขศึกษาอยุ - -
เอาเนตบุ๊คมาเล่นกลางห้อง อาจารย์กะสอนไป ไม่ทันได้ดูด้วยซ้ำว่าเดกทำอารัย = =
(แต่ทำงานที่จารย์หั้ยเสจแร้วเน้ =w=)
  Evil Evil Evil

ป้าย: สมาคม ดาวดึงส์ 
หน้า: 1 ... 35 36 [37] 38