GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 38
ผู้เขียน หัวข้อ: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~  (อ่าน 6652 ครั้ง)
จิน 18+
Jr. Member
**

18+ only

Re: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~
« ตอบ #45 เมื่อ: 07-08-2010, 09:43:10 »

............. Angry Angry Angry Angry............... Sad Sad Sad Sad Sad.................. รัก รัก รัก รัก

อยู่ไป ไม่มีเทอ.........
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

Re: ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~
« ตอบ #46 เมื่อ: 11-08-2010, 18:06:57 »

บอร์ดจะตกไปหน้าสองแล้วนะคะ 
จึกๆ!!!! (ขุดๆ)
Cry

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
Full Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 11-08-2010, 18:35:20 »

คำถามและคำตอบวันแม่ครับ

ดอกไม้ที่เป็นสัญลักษณ์วันแม่คือดอกอะไร
ตอบ ดอกมะลิ

คำใดที่มีความหมายแตกต่างจากพวก
ตอบ มารศรี

ดอกมะลิมีความหมายเปรียบเทียบกับอะไร
ตอบ รักบริสุทธิ์ของแม่ที่มีต่อลูกไม่เสื่อมคลาย

วันแม่แห่งชาติตามประกาศของรัฐบาลๆพณๆ จอมพล ป.พิบูลสงคราม
ตรงกับวันและเดือนใด
ตอบ 15 เมษายน

ทางรัฐบาลได้ทำการเปลี่ยนวันแม่แห่งชาติจากเดิมวันที่ 15 เมษายน ของทุกปีมาเป็นวันที่ 12 สิงหาคม ใน พ.ศ. ใด
ตอบ พ.ศ. 2519

ในวันที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. 2553 นี้ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถจะทรงมีพระชนมายุกี่ พรรษา
ตอบ 78 พรรษา

สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถทรงเสด็จพระราชสมภพในวันใด
ตอบ วันศุกร์ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. 2475

สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถทรงมีพระราชโอรส และพระราชธิดารวม กี่พระองค์
ตอบ 4 พระองค์

วันแม่แห่งชาติปีนี้ ตรงกับวันในข้อใด
ตอบ วันพฤหัสบดีที่ 12 สิงหาคม

ในวันแม่แห่งชาติเราควรจะปฎิบัติตัวตามข้อใด
ตอบ ถูกทุกข้อ

เครดิสคุณ >> แมวเมี๊ยว เมี๊ยวๆ << คะ^^

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
♀ MiiNerVa ♥
Sr. Member

KozToDiaN DeVil

« ตอบ #48 เมื่อ: 12-08-2010, 09:27:54 »

เรปบนไคหว่า  Huh? Huh?

เดอะ เม็ดทราย ' ___ ,, ซาย ซาย ซาย @ PK
แล้วชั้นจะทำอะไรต่อจากนี้ วันเวลาดีดีดีที่มีหมดความหมาย .

♀ MiiNerVa ♥
Sr. Member

KozToDiaN DeVil

« ตอบ #49 เมื่อ: 12-08-2010, 09:28:48 »

โทดค่ะ ๆ  Cry

เดอะ เม็ดทราย ' ___ ,, ซาย ซาย ซาย @ PK
แล้วชั้นจะทำอะไรต่อจากนี้ วันเวลาดีดีดีที่มีหมดความหมาย .

Full Member

« ตอบ #50 เมื่อ: 12-08-2010, 11:43:39 »

เป็นลูกกิลเล็กๆคนหนึ่งในกิลนี้จ้า   Smiley

saravut2009
Jr. Member
**

« ตอบ #51 เมื่อ: 12-08-2010, 12:00:02 »

images by uppicweb.com
Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก ตรวจสอบมูลค่าเว็บ" alt="" border="0" />
saravut2009
Jr. Member
**

« ตอบ #52 เมื่อ: 12-08-2010, 12:00:29 »

[/url]
saravut2009
Jr. Member
**

« ตอบ #53 เมื่อ: 12-08-2010, 12:01:34 »

[/url]
saravut2009
Jr. Member
**

« ตอบ #54 เมื่อ: 12-08-2010, 12:04:28 »

images by uppicweb.com
Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก ตรวจสอบมูลค่าเว็บ" alt="" border="0" />
saravut2009
Jr. Member
**

« ตอบ #55 เมื่อ: 12-08-2010, 12:04:50 »

Κωνσταντίνος Γεράκης
Jr. Member
**

ชอบก็ถีบเลยชอบก็ถีบเลยเซ่!^^'

« ตอบ #56 เมื่อ: 15-08-2010, 16:51:05 »

อะโบยบี๋ โบยเบ๋ อะโบยบี๋ โบยอ่ะบะ  Shocked

ใสๆ??
Κωνσταντίνος Γεράκης
Jr. Member
**

ชอบก็ถีบเลยชอบก็ถีบเลยเซ่!^^'

« ตอบ #57 เมื่อ: 15-08-2010, 16:54:40 »

เฮ๊ยยย..นี้มันเป็นเพลงอะไร บางคนฟังแล้วเค้าก็ไม่เข้าใจ

ไม่รู้ว่ามันมาจากไหน และก็ไม่รู้ใครเอามันเข้ามา บางคนเค้าก็เรียกเร็กเก้

บางคนเค้าก็เรียกสกา กระโดดฉีกแข้งฉีกขาเค้าเรียกสกาหรือว่าเร็กเก้

บางคนทำไมต้องใส่หมวก ใส่แล้วมันดูดีตรงไหน บางคนหน้าตาก็ไม่ให้

แต่ว่าใส่ไว้เพื่อให้มันดูสกา เพื่อนผมเค้าก็ถักเดสร็อค มีคนเค้าบอกว่ามันเท่นักหนา

แล้วยังไม่พอแถมมันยังกลัวภรรยา มันบอกว่าRastaก็กลัวภรรยากันทุกคน

ไอ้ผมนั่นมันก็เริ่มสับสน เป็นความคิดชอบกลของคนที่ไม่เข้าใจ ตกลงพวกผม

นั่นเล่นอะไร..คับ ตกลงพวกผมนั่นเล่นอะไร เร็กเก้ใช่มั๊ยหรือว่าสกา

**เฮ๊ยยย..นี้มันเป็นเพลงอะไร บางคนฟังแล้วเค้าก็ไม่เข้าใจ ไม่รู้ว่ามันมาจากไหน

ไม่รู้ว่าใครเอามันเข้ามา บางคนเค้าก็เรียกเร็กเก้ บางคนเค้าก็เรียกสกา

กระโดดฉีกแข้งฉีกขา เค้าเรียกสกาหรือว่าเร็กเก้ (**)

ทำยังงั้นนั้นมันไม่ดี ดูดวันละสองทีก็พอก็พอ ดูดแล้วก็มานั่งหัวร่อ สองที

ไม่พอคงต้องขอเบิ้ล พวกฉันก็นั่งกันอยู่เพลินๆ OK mocca ก็นั่งกันอยู่เพลินๆ

ถ้าใครอยากเบิ้ลขอมือหน่อย (**,**)

ใช่ ไม่ ใช่ ไม่

กราบสวัสดี -.- Evil

ใสๆ??
Full Member

« ตอบ #58 เมื่อ: 22-08-2010, 21:11:43 »

ว๊ากกกก บอร์ดตกไปหน้าสองแล้วว
 Shocked Shocked Shocked
ขุดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!

Angry Angry Angry

กมลชนก ประทีปโกมุท
Newbie
*

« ตอบ #59 เมื่อ: 31-08-2010, 15:05:10 »

หุหุ
 Evil Evil

หาเจอสักทีนะค่า
 Smiley Smiley Smiley

ป้าย: สมาคม ดาวดึงส์ 
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 38