GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประนาม เกรียนฆ่าคน ณ.สวรรค์  (อ่าน 316 ครั้ง)
.Arsakura.
Newbie
*

ประนาม เกรียนฆ่าคน ณ.สวรรค์
« เมื่อ: 19-05-2010, 23:26:18 »

ผมไม่ทราบว่าไปทำอะไรผิดมานะคับ ทำไมถึงต้องจงเกลียดจงชัง ฆ่าผม เอาภาพมาให้ดูคนเกรียน ๆ กัน 5 ภาพด้วยกันนะคับ Sv.สวรรค์

ปล.อันนี้ลุกกิลด์ผมโดนคับ เขาฝากผมมาลงไว้ เรื่องเป็นอย่างไรไม่ทราบ แต่ถ้าเกิดเรื่อง ผมก็ต้องช่วยคับ อยากเคลีย ก็เคลียกันเองคับ ถ้าอยากรู้ใครเอาลง ก็หาชื่อหัวกิลด์ดูคับ  Smiley Smiley Smiley

แล้วผมก็ได้ทำการตั้งกระทู้ความผิดอีกกระทู้กันนะคับ ผมคิดว่ามันผิดตามกติกาก่อนสมัครเล่นเกม นะคับ ผมก็เลยช่วยลงไว้อีกบอร์ด คลิกที่นี่
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

Re: ประนาม เกรียนฆ่าคน ณ.สวรรค์
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-05-2010, 23:27:42 »

ต้องตั้งกี่กระทู้ ที่เดียวก็พอละมั้งคุณ

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
ป้าย:
หน้า: [1]