GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: [สุดจะทน]เรื่องบัคลูกธนูไม้ของชาป เป็นเดือน เรื่องไม่เดิน ว่ายังไง !!!  (อ่าน 939 ครั้ง)
Brilliance ’
Full Member

อิ่อิ่' :)

Re: [สุดจะทน]เรื่องบัคลูกธนูไม้ของชาป เป็นเดือน เรื่องไม่เดิน ว่ายังไง !!!
« ตอบ #30 เมื่อ: 19-05-2010, 23:45:28 »

คนเรามันก็ความคิดต่างกันนะคะ

คุณกลูเกิ้ลคุงก็ว่าเค้าแรงไปปล่าวคะ  Wink

สมองหมา ปัญญาควา ย นี่มันแรงไปไหมคะ  Huh?

โชว์ความควา ย งี้อีก

คุณ Jacobo Shirokuro ก็เหมือนกัน

เหมือนไปว่า จขกท.  -  -

ทีมงานก็นะคะ คนที่ทำงานดีก็มี คนที่ทำงานไม่ดีก็แย่ไปเลย

อีกอย่าง หน้าใหม่ หน้าเก่า เค้าวัดกันที่ยศของบอร์ดหรอคะ

บางคนที่เล่นมานานแล้วอาจจะไม่ได้เข้าบอร์ดก็ได้นี่คะ

There's something about
Baby you and I .
Teiliz
Hero Member

Re: [สุดจะทน]เรื่องบัคลูกธนูไม้ของชาป เป็นเดือน เรื่องไม่เดิน ว่ายังไง !!!
« ตอบ #31 เมื่อ: 19-05-2010, 23:58:40 »

เอ่อ ในบอร์ดนี่มียศด้วยหรอเนี่ย พึ่งสังเกตุ=w=

(แล้วยศมันช่วยอะไรบ้างอ่างับ)

"Chaostic "
Jr. Member
**

~ > [N&P] < ~

« ตอบ #32 เมื่อ: 20-05-2010, 00:31:19 »

เกิดการคิดต่างแล้วสินะ  Evil

Ops! sorry   Embarrassed

คุณไม่จำเป็นต้องหานิยามคำว่า รัก

' เพราะไม่ว่าคุณจะพยายามหาคำอธิบายเช่นไร รัก มักจะยิ่งใหญ่กว่านั้นเสมอ '
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #33 เมื่อ: 20-05-2010, 00:37:49 »

Sad

ทางทีมงานต้องขออภัยที่ดำเนินการล่าช้า
รบกวน เจ้าของกระทู้แจ้งเรื่องที่ http://support.asura.in.th ด้วยนะครับ

ระบุ ชื่อไอดี ชื่อตัวละคร
อาวุธที่สวมใส่ ลูกธนูที่ใช้แล้วเกิดปัญหา

และรายละเอียดอื่นๆ เพิ่มเติมที่เห็นว่ามีประโยชน์ หรือเกี่ยวข้องกับบัคนี้ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ คนไทยใจเย็นๆ นะครับ

Sad

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ติสกร พหุงุนลามู
Full Member

พรุ่งนี้ต้องดีกว่า !

« ตอบ #34 เมื่อ: 20-05-2010, 18:23:16 »

มาช่วยขุด+0+

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]