GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [บัค]เซตทหารช่างครับ (โหดลโหดนิดๆ)  (อ่าน 731 ครั้ง)
Veteranz
Jr. Member
**

[บัค]เซตทหารช่างครับ (โหดลโหดนิดๆ)
« เมื่อ: 19-05-2010, 17:17:11 »

ตอนแรกจะเห็นว่าสกิล "บรรจุกระสุน" กับ สำรวจพื้นที่ ยังสามารถกดใช้งานได้อยู่ครับ

และสกิล 2 อย่างนั้นก็ยังมีอยู่ครบครับ

แต่พอใช้สกิล "บรรจุกระสุน" แล้วสกิล 2 อันนั้นหายไปและใช้งานไ่ม่ได้ครับ

และพอถอดของสวมใส่ของเซตออกทั้ง 2 ชิ้นแล้ว "บรรจุกระสุน" ก็กลับมาทันที (โฮกกก~!!!)

แต่พอใส่ "อุปกรณ์ทหารช่าง" แล้วสกิล สำรวจพื้นที่ ก็กลับมาทันใดแต่สกิล "บรรจุกระสุน" ยังไม่มา (ฮว๊าาากก~!!!)

แน่นอนครับพอใส่ "หมวกทหารช่าง" สกิลทั้ง 2 ก็ยังไม่สามารถใช้การได้ครับ (แอร๊ยยย~!!!)

เช่นเดียวกันครับ พอใส่ "หมวกทหารช่าง" กับ "อุปกรณ์ทหารช่าง" แล้วก็เป็นเหมือนภาพแรกเหมือนเดิมครับ

ไม่รู้ว่าเป็นที่เซตรึเปล่าว่าใส่ไม่ครบ (มีแค่ 2 อย่าง XD) หรือว่าผมผิดพลาดตรงไหนก็ช่วยตรวจสอบให้ด้วยน่ะครับ

qp
Jr. Member
**

Re: [บัค]เซตทหารช่างครับ (โหดลโหดนิดๆ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-05-2010, 18:02:05 »

เห็นด้วยครับ

เพราะตอนนี้ผมก้เป็น

เป็นทุกอาชีพอะครับ

แม้กระทั่งคลาส1ยังเป็นเลย

Cry Cry Cry Cry Cry Cry

David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

Re: [บัค]เซตทหารช่างครับ (โหดลโหดนิดๆ)
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-05-2010, 18:11:48 »

จีแก้บัคด่วนน่าเบื่อพอกดสกิลแล้วตรงพวกขึ้นเฃ้ตขึ้นอยุ่นั่นแหละ

ป้าย:
หน้า: [1]