GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเหตุผล ที่ปรับค่าดีเลของ เพลิงอัสนีบาต ครับ  (อ่าน 235 ครั้ง)
JaRus_Sky
Jr. Member
**

อยากทราบเหตุผล ที่ปรับค่าดีเลของ เพลิงอัสนีบาต ครับ
« เมื่อ: 19-05-2010, 14:27:15 »

สกิลนี้ แถบจะไม่มีวิสาทเล่นกันอยู่แล้ว ยังปรับอีก
 ดีเล 30 วิ นานไปนะครับ ลดหน่อยได้ไหม
 ยิงออก3ครั้ง MP ก็หมดหลอดแล้ว
 วิสาทเล่นสายนี้ในเกม ยังมีไม่ถึง20คนเลย
 มองค่าโจมตีก็ไม่เห็นอีก ว่ายิงเวทไปเท่าไหร่

ช่วยตอบเหตุผลทีนะครับ  อยากรู้มากเลย  ขอบคุนครับ

ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

Re: อยากทราบเหตุผล ที่ปรับค่าดีเลของ เพลิงอัสนีบาต ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-05-2010, 14:34:19 »

จริงๆเดิมทีในคำอธิบายสกิลมันก็เป็นคูลดาวน์ 30 วินี่นา - -"..

ที่ปรับเป็น 30 วินี่ก็ปรับให้มันถูกต้องแล้วไม่ใช่เหรอ

Tales of Series Community

ป้าย:
หน้า: [1]