GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคหลังแพทซ์หรือป่าวครับ ??  (อ่าน 178 ครั้ง)
Priestess of the Moon
Jr. Member
**

บัคหลังแพทซ์หรือป่าวครับ ??
« เมื่อ: 19-05-2010, 12:44:53 »

คือว่า แอสอะครับ พอใช้สกิลโกยแน่บ แล้วลองตีมอนดู ทำไมมันยังโป๊ะเท่าเดิมอยุ่อะครับ   Huh? Huh? Huh?

กรุณาดูให้ด้วยนะครับ ใช้โกยแกล้งเด็กไม่ได้เลย  Cry Cry Cry

-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

Re: บัคหลังแพทซ์หรือป่าวครับ ??
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-05-2010, 13:52:01 »

ผมก็เป็นครับ โกยแนบ แล้วยังตีได้เท่าเดิม  Shocked Shocked

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
ป้าย:
หน้า: [1]