GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมทำหมวกของเบรดไม่ได้ งง มากครับ  (อ่าน 260 ครั้ง)
-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

ผมทำหมวกของเบรดไม่ได้ งง มากครับ
« เมื่อ: 19-05-2010, 12:37:39 »

คือผมก็ไปรับเควสของหมวกเบรดมาเมื่อวานแล้วไปหาของที่หน้าแมฟวูดครบถ้วนสมบูรณ์

มี เขาด้วง 50 อัน

ปีกแมลง 100 อัน

ตราหัวหน้านายกองเขี้ยวทมิฬ 30 อัน

และก็หมวกทหาร 1 ใบ ไม่ติดยศ แต่ทำไม npc บอกว่ายังไม่ผ่านการทดสอบครับ รึมีอะไรให้ทดสอบอีก

ส่วนหมวกลองทั้งแบบ ใส่ และไม่ใส่อ่ะครับ แต่ก็ยังไม่ได้อยู๋ดี - -* ผมกดจนมือหงิกเลยเมื่อวานเควสก็เช็ดแล้ว จำนวนของก็ถูกต้องแต่ทำไมทำไม่ได้อ่ะครับ

เลยรอเวลา 1 คืนจนตอนนี้ก็ทำไม่ได้อีก รบกวนช่วยตอบหน่อยน่ะครับ

ปล.เบรดผมเวล 55

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
Pe®seuZ
Sr. Member

Fighting!!!!~

Re: ผมทำหมวกของเบรดไม่ได้ งง มากครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-05-2010, 12:39:45 »

มันต้องใช้หมวกเหล็กไม่ใช่รึ Huh?

คนเก่งจริง เขาไม่ขี้โม้ โอ้อวดหรอกจ๊ะหนูน้อย
 laugh laugh
-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

Re: ผมทำหมวกของเบรดไม่ได้ งง มากครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-05-2010, 12:44:20 »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

นั่นสิน่ะสิ่งที่พลาด โง่เอง Cry Cry Cry Cry

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
ป้าย:
หน้า: [1]