GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกาะติดทุกสถานการณ์อัพเดทกันที่ online-station วันนี้  (อ่าน 413 ครั้ง)
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

เกาะติดทุกสถานการณ์อัพเดทกันที่ online-station วันนี้
« เมื่อ: 18-05-2010, 14:01:30 »

ตอนนี้เพื่อนๆ มีช่องทางในการติดตามอัพเดท ข่าวสารของอสุราฟาร์ม ได้จากเว็บของ online - station แล้ววันนี้

โดยเข้าไปดูได้ที่ http://game.online-station.net/asura-farm/ 

จะมีบทความ ทริค เทคนิค และอัพเดทข้อมูลล่าสุดของเกมอสุราฟาร์ม อย่างต่อเนี่องทุกสัปดาห์

รับรองว่าเพื่อนๆ จะไม่พลาดข่าวสาร หรือเทคนิค ที่อัพเดทอย่างแน่นอน

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
SchwarzerHare (กระต่ายป่าสีดำ)
Asura Tester
Hero Member
*

♂ Rikku เทสเตอร์ดาวเดียว

Re: เกาะติดทุกสถานการณ์อัพเดทกันที่ online-station วันนี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-05-2010, 15:08:08 »

มารับทราบ แต่ก็อยากให้แก้บัคค่า exp ของคู่หูในเทสอสุราฟาร์มด้วยนะท่าน (expผมเกิน100%เลยนะยิ่งปาร์ตี้เวลสูงมอนโหด แพ้ทุกรอบ)
* เซิพทดสอบก็ฝากดูแลให้ทั่วถึงแบบเซิพปกติด้วยนะ  หาพี่เลี้ยงดูแลเซิพหลักได้ยากจริง
**บัคฟาร์มเซิพหลักผมก็ยังไม่ได้แก้(ระบบ แนะนำคู่หู ผมซื้อมาใช้ไม่ได้ติดอยู่ตรงนี้ ข้ามก็ข้ามไม่ได้)

ป้าย:
หน้า: [1]