GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เควส ความไว้วางใจของอาร์ซูร่า??? ทำยังไงอ่ะ  (อ่าน 279 ครั้ง)
KIRA prince { $aKi☈a Ψaoi ™
Hero Member

me ← ผู้เสพย์ติด Yaoi !

เควส ความไว้วางใจของอาร์ซูร่า??? ทำยังไงอ่ะ
« เมื่อ: 18-05-2010, 08:19:38 »

พอดีไปเจอตะวันฉาย (ผู้มอบงาน) ก็เลยรับงานมา ทำไปทำมา มาถึงขั้นที่จะต้องหาแหวน หาได้จากไหนอ่ะ แหวนอะไรก็ไม่รู้

ใครรู้ตอบที

ขอบคุณล่วงหน้าครับ Smiley

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
เครือยีราฟอ้วน^^
Jr. Member
**

Re: เควส ความไว้วางใจของอาร์ซูร่า??? ทำยังไงอ่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-05-2010, 08:42:41 »

แหวนได้จากการตีเสือเบงกอลค่ะ แหวนดรอปเข้าตัวค่ะ ตีไปเรื่อยๆค่ะ ดรอปไม่ยาก

KIRA prince { $aKi☈a Ψaoi ™
Hero Member

me ← ผู้เสพย์ติด Yaoi !

Re: เควส ความไว้วางใจของอาร์ซูร่า??? ทำยังไงอ่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-05-2010, 09:39:14 »

ครับ ขอบคุณครับ Smiley

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]