GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเสนอทีมงานและเชิญโหวต  (อ่าน 147 ครั้ง)
pooor
Newbie
*

อยากเสนอทีมงานและเชิญโหวต
« เมื่อ: 17-05-2010, 23:39:53 »

คือ ถ้าได้expจากมอน เวลาเราตายถ้ามีexpเหลือเยอะเลเวลก็จะไม่ลด อย่างเวลาทำเควสจุิติ ถ้าเราสะสมexpไว้อยู่ เวลาตายเวลก็จะไม่ลด ไม่ต้องไปเวลใหม่ครับ คือเมื่อก่อนมันก็ได้exp ก็ดีอยู่แล้วนะครับ  ผมขอเป็นแนวทางข้อเสนอทีมงานพิจรณาเอาไว้แล้วก็ขอเชิญเพื่อนๆร่วมโหวตด้วยนะครับ
nao_kung-.
Full Member

เธอก็รู้ ว่า เราก็รู้ ว่าเธอรู้,,,

Re: อยากเสนอทีมงานและเชิญโหวต
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-05-2010, 00:25:14 »

รัก รัก รัก

แจ่มคะ

เนินสันดรเร้นซ่อนใต้ธารา
ยังเสกหาสิ่งดีปั้นแต่งได้
แต่สันดานเลวแหลกเช่นนั้นไซร้
มิขุดได้ฝังไว้ในกมล

ดีทุกอย่างยกเว้น "สันดาน"
ป้าย:
หน้า: [1]