GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนคุกเพราะชื่อTT คนแจ้งผมไปทำอะไรให้ครับ  (อ่าน 458 ครั้ง)
ฟหกด ฟหกด
Newbie
*

โดนคุกเพราะชื่อTT คนแจ้งผมไปทำอะไรให้ครับ
« เมื่อ: 17-05-2010, 19:25:01 »

อยากถามว่าผมไปแอบอ้างว่าเป็นจีเอ็มตรงไหนครับ แค่ชื่อ ไม่ได้แอบอ้าง หลอกลวง ผู้อื่นคราวนั้นคนมาหลอกเป็นลูกจีเอ็ม ไม่ลงโทษ!! แล้วด่านล่างของเกม ก็บอกว่า จีเอ็ม เป็นชื่อภาษาไทย!! แล้วบอกให้ผมเปลี่ยนชื่อ??? อยากถามว่าเปลี่ยนยังไงหรอครับ?? เป็นของโซล รึปล่าว Cry Cry Cryผมเล่นเกมอยู่เฉยๆ ผู้อื่นก็ไม่เดือด ร้อน ไม่ได้ไปหลอกลวงว่าเป็นจีเอ็ม อยากขอความเห็นใจด้วยครับ Wink Cry แล้วเปลี่ยนชื่อยังไงด้วยครับ
ฟหกด ฟหกด
Newbie
*

Re: โดนคุกเพราะชื่อTT คนแจ้งผมไปทำอะไรให้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-05-2010, 19:26:20 »

ชื่อในเกม ครับG.Mtime ไม่ได้หลอกลวงด้วยครับ ตั้งเพราะเห็นเท่ดี ครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Cry Cry Cry
matoi_edition
Asura Tester
Sr. Member
*

ถึงฉันจะเป็นคนไร้ค่า แต่ไม่เคยไร้น้ำใจ

Re: โดนคุกเพราะชื่อTT คนแจ้งผมไปทำอะไรให้ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 17-05-2010, 19:37:10 »

อยากเปลี่ยนชื่อตัวละครให้ไปแจ้งความประสงค์ที่>> http://support.asura.in.th  โดยใส่ชื่อตัวละครตัวเก่าที่โดนขังและใส่ชื่อที่ต้องการจะเปลี่ยน ไอดีด้วยหรือป่าวมะรู้ แต่ใส่ไว้ก่อนอะดีละ พาสไม่ต้องใส่ไปนะ แล้วทีมงานจะทำการตรวจสอบแล้วจะเปลี่ยนชื่อให้ ประมาณนั้น

จีเอ็มบันนี่
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-05-2010, 11:26:30 »

ตอบใน support ให้แล้วนะคะ Sad
ป้าย:
หน้า: [1]