GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: เปงพระแล้วมันไม่ดีอย่างงี้เอง  (อ่าน 1696 ครั้ง)
✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

Re: เปงพระแล้วมันไม่ดีอย่างงี้เอง
« ตอบ #60 เมื่อ: 20-05-2010, 13:28:37 »

ตอนนั้นผมสองจอครับเอาไปหาตังที่มังกือน้อย 

จะเอาพระไปฟูวอครับ มีคนเดินผ่านมาแล้วบอกอย่างไม่เกรงใจ

" มุงบัพให้กรุดิ๊ " ผมเลยบัพให้เค้าครับ เสดแล้วเอาวอลงอาภรณ์ใส่ แค้นไม่หาย

มาของบัพพูดเพราะๆหน่อยก๊ไม่ได้ - -

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

พนักงานป่วนบอร์ด
Full Member

SorrY, I'm Not BAD.

Re: เปงพระแล้วมันไม่ดีอย่างงี้เอง
« ตอบ #61 เมื่อ: 20-05-2010, 13:39:06 »

เขาก่ะเคยน่ะ แต่ไหนๆบอร์ดนี้ก่ะตั้งแล้ว ขอหน่อยน่ะ  Sad

ขอโทด พระตอนนั้นด้วยน่ะคับ รีบๆ แล้วก่ะขอบคุณด้วย  Wink

qp
Jr. Member
**

« ตอบ #62 เมื่อ: 20-05-2010, 13:48:48 »

ผมเล่นเบลดนะ

แต่ก็ยังมีคาเดทมาขอบัพ

ไม่รุว่าจำเค้ามาจากไหน

คาเดท: พี่ๆ ขอบัพหน่อยครับ

เบลด: ไม่มีบัพครับ

คาเดท: แล้วที่พี่ทำกับคนเมื่อกี้นี้ละ ที่มีดาวบนหัวอะครับ

เบลด: นั่นมัน ดาบผ่าสามภพ ครับ

คาเดท: นั่นแหละครับ เท่ดี ขอๆ

เบลด:  Embarrassed  หมดปัญญา ที่จะอธิบายแระ

จบ....

ปล. จากเรื่องจริงในชีวิตเกม

PuD_Tho
Newbie
*

« ตอบ #63 เมื่อ: 20-05-2010, 14:12:57 »

เป็นพระนี่ยากจริงๆ
ตอนเป็นแคสเตอนี่ยิ่งยากไปใหญ่เพราะต้องอัพบัพกับฟู
เลยเหลือเหรียญเรียนสกิลโจมตีน้อย
จะขอตี้ก็ย๊ากยาก
พอเปลี่ยนเป็นพระยังมาโดนสั่งเอาๆอีก

บัพ บัพดิ เห้ยพระบัพ  บัพดิวะ...ฯลฯ
MEEN_PAJINGKO
Jr. Member
**

~คิดฮอดแต่กอดบ่ได้~

« ตอบ #64 เมื่อ: 20-05-2010, 15:53:55 »

เรากะเล่นพระเหมือนกานนะ

หาตังกะย้ากกยาก หุหุ

แต่เวลาไปจัดการบอส ต้องมีพระเสมอ

เพิ่งเหนความสำคัญก้อตอนนี้เอง หุหุ
[/b][/size]
Jean103
Jr. Member
**

« ตอบ #65 เมื่อ: 20-05-2010, 18:00:39 »

เล่นเบลดแล้วมีคาเดลมาขอบัพอะสิ- -*
คาเดล พี่ขอบัพที Smiley
เบลด ไม่มีบัพครับ พระนู่นบัพได้ Shocked
คาเดล  แล้วพี่เป็นอะไรอ่ะ Huh?
เบลด พี่เล่นเบลดครับ ไม่มีบัพ ไม่ Smiley
คาเดล นั่นและฟูผมอย่างเดียวก็ได้ ไม่เอาบัพ
เบลด . . . woon

ปล. ผมก็เล่นพระนะครับ ส่วนใหญ่จะออนไว้ที่ฟรอดน่ะครับ แล้วคอยฟูคนที่วาปมา(เป็นที่รู้กันว่าตาย หรือใช่คาถามา)หรือนั่งบัพคนแถวๆนั้น

แต่ส่วนใหญ่เขาก็พูดดีน่ะครับ แต่บางทีก็แค่"บัพดิ""ใจ"หรือไมก็เดินไปเลย   บางที่นั่งบัพไฟเตอร์น้อยที่กำลังจะเดินไปเวลก็มีพวกเวลสูงๆ(จุ)เดินมาสั่ง

"บัพดิ จะออกไปแก้แค้น"ทั้งๆที่เราก็ยังบัพไฟไม่เสร็จ เลยบอกให้รอแปปนึงมันยังบอก"บัพเร็วๆดิว่ะ กูรีบกว่ามันอีก" Shocked

หนูผิดอย่างไร- - Wink
~¤° T i T l e ™ °¤~
Jr. Member
**

Impossible is nothing

« ตอบ #66 เมื่อ: 21-05-2010, 05:01:15 »

ตอนเล่นคาเดทตัวแรก เดินตีวุ้นอยู่ สักครู่ตกใจทำไมตัวเรามีไฟลุกท่วม Shocked

นี่มันเกิดอาไรกะข้าน้อยเนี่ย
งงอยู่พักใหญ่ๆละค่ะ ... กว่าจะรู้ว่าพระฟูให้ ก็หลายวันอยู่  Embarrassed

......เปิ่นจริงๆ.........

พอมีพระ ก็ไปอัพประตูเลย
นึกว่าเอาไว้เรียกคนวาบไปหา หรือวาบไปหาคน  Embarrassed
หรือเหมือน แอส พุ่งแทง ไปโน่นเลย
พออัพเสร็จใช้ไม่เป็น ลองอยู่นาน ก็ยังหาไม่เจอ

จนไปเวลกับตี้ที่เสือ ลองประตูใส่คนในตี้ ลองใส่ตัวเอง ไม่เห็นวาบได้เลยวุ้ย ....
แปปเดียวได้เรือง 16 คน มากระจุกอยู่ที่เดียวกัน บ่นกันระงม
เราก็งง มาไงเนี่ย

คนนอนตาย พูดว่า อะไรเนี่ย ลองกดเปิดประตูปับ ตายเลย (มีเพื่อนที่ไม่รู้เหมือนเราแล้ว)
คนในตี้ก็ว่า ...พระคนไหนเล่นประตู
เงียบมีพระ 4 คน ...
เราก็บอก...นู๋เอง นู๋กดผิด (อิอิ โกหก)
เค้าบอกแบบรู้ทัน ...พระเอย ประตูเค้าเอาไว้หนีบอส ฉุกเฉิน อย่าใช้ตอนเวล เสียเวลาจะเรียกมารวมทำไม

แล้วหัวก็ไล่ไปเวล ไม่วายบอกเรา แมพนี้ไม่มีบอสนะพระ อย่ากดเล่นอีกนะไว้ไปใช้ที่หมี ...

อิอิ รับทราบเจ้าค่ะ

......จอมเปิ่น......

เบบี้ มหาเบบี้
Newbie
*

จ๊ะเอ๋ ~ ♪ แมลงกัดต่อย ~ ทาถู • ทาถู ~ ♪

« ตอบ #67 เมื่อ: 21-05-2010, 07:34:02 »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry >(
PK สมัยนี้มันอัปรย์เหลือทนแล้ว
แม้พระมันก็ฆ่าได้
ขณะคนจะเปลี่ยนพระ llม้งก็ฆ่า คิดดูนะ
ถ้าเกมนี้ไม่มีพระ แล้ว llม้งจะรู้สึก -*-
  Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry AngryAngry Angry Angry Angry
vamfoxxic
Newbie
*

« ตอบ #68 เมื่อ: 21-05-2010, 19:24:57 »

ของเราหรอกไปแมพ มังกรกะจะหาตังมีพาลาคนนึงขอบัพเราเปิดพีเคอะนะเลยตี้เค้าสักพักเรากดออกตี้กลัวจะไปดูดเค้า เค้าก้ะมาบอกว่าบัพอีกที เรากำลังจะกดตี้อีกรอบเค้าบอกว่า เร็วๆเดี๋ยวให้แอสข้างๆสอย ปรากฏ แอสนั่นเพื่อนเราเอง  Evil Evil Evil
Give_Me
Jr. Member
**

« ตอบ #69 เมื่อ: 21-05-2010, 23:24:55 »

เป็นผม ฆ่าทิ้งไปละ ปากเสีย

-0- แก้เครียดกันบ้าง -0-

http://www.youtube.com/watch?v=ruOAAoC-1E0
£ úóM ↔™♥My Princess ◕‿◕。
Sr. Member

« ตอบ #70 เมื่อ: 22-05-2010, 05:23:15 »

อย่างผมบอกไปเลย บัพไงอะ ไม่ใช่พระ  Evil Evil  ยังเคยมีคาเดทด่าผมเลย   Evil Evil  ไมใช่พระจะบัพไง  laugh laugh
Crows
Jr. Member
**

« ตอบ #71 เมื่อ: 23-05-2010, 01:04:26 »

เหตุการจำลอง  Evil

เบลด : กำลังจะไปเวล กดสกิล ฟันเร็ว/เร่งกำลัง/สมาธิ

คาเทด : นายๆขอบัหน่อย

เบลด : ผมเบลดครับไม่ใช่พระบัพไม่ได้

คาเดท : แล้วที่ใช้เมื่อกี้หละ Huh?

เบลด : เ่อ่อมันกดใช้กับตัวเองอะ เลือกเป้าหมายใช้ไม่ได้  ใช่

คาเดท : โกหก ไม่เอาก็ได้ งก

เบลด :  Shocked

We Are The "WORST" ~
เมือง
Sr. Member

« ตอบ #72 เมื่อ: 23-05-2010, 12:38:56 »

ปั้มกันใหญ่

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]