GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บอกหน่อยน๊าคับ  (อ่าน 166 ครั้ง)
xมา !!บ๊ว
Newbie
*

บอกหน่อยน๊าคับ
« เมื่อ: 16-05-2010, 23:25:13 »

เทรสายธนู+สมบัติ

อัพโบนัสไรดีอะคับ

Huh?
ปิศาจ
Full Member

Re: บอกหน่อยน๊าคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-05-2010, 10:38:43 »

เทรสาย ธนู ไม่น่าจะมีนะ น่าจะเป็นสายหน้าไม้มากกว่า  ผมเล่น Luk เต็ม AGI พอประมาณ ที่เหลือลง Dex อะ  ไม่แน่ใจว่าถูกไหม

เทรสายหน้าไม้เล่นยากนิดหนึ่งเปลืองลูกซึ่งหายาก  หาได้จากพลธูน (ส่วนใหญ่จะดรอปไ้ด้ลูกธนู หมุดดรอปได้น้อย) ต้องใช้หมุดใช้ลูกธนูไม่ได้  ถ้าจะเล่นจริงๆ ต้องทำการงานวิศวะกร  กับตัดไม้ไปด้วย เพื่อสร้างหมุดไปด้วย

Shocked

เอออ  ขอถามสักนิดนะครับ  คือเคยไปอ่านเรื่อง ชาป ว่ามีสองสายสายยิงเร็ว กับยิงแรง  ถ้าเล่นสายยิงเร็วให้อัพ Dex อย่าไปอับ Str มันจะทำให้ยิงช้าลง  (ไม่รู้ว่าถูกไหม)  ถ้าสายยิงแรงห้ามอัพ...  จำไม่ได้แล้ว  แล้วถ้าเป็นเทรหน้าไม้หละครับ มีแยกไหมว่าสายยิงเร็ว ถ้าอัพ Str จะยิงช้าลง

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
ป้าย:
หน้า: [1]