GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มะไหร่จะแก้บัคแอส  (อ่าน 448 ครั้ง)
鏡音 レン
Full Member

「 สังกัด : สาขาแม่นปืน 」

มะไหร่จะแก้บัคแอส
« เมื่อ: 14-05-2010, 17:31:14 »

มะไหร่จะแก้บัคแอสนรกอะครับเรียนสกิลมะได้เลย-*-

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: มะไหร่จะแก้บัคแอส
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-05-2010, 19:40:09 »

ตามคิวคับ ณ เวลานี้ใช้เวลาไปกับการ ออนเกมหาบัค บัคอยุ่ตรงหน้า ไม่ยักจะแก้

Embarrassed

NeeD not to know

`Soldier
Hero Member

ผมรักเสื้อแดง ผมรักเสื้อเหลือง ผมรักทหาร ผมรักทุกคน`

« ตอบ #2 เมื่อ: 14-05-2010, 20:34:28 »

ตั้งกระทู้ไปแล้วครับยังไม่มีทีมงานมาตอบเลยสักคน

True รัก next Door.!?
鏡音 レン
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-05-2010, 13:40:06 »

ทีมงาน อู้ เหรอ= =" Evil

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-05-2010, 14:51:53 »

ไม่ได้แก้ตัวแทนทีมงาน ไม่อยากจะแก้ด้วย ผมก็เล่นแอส คิดเหมือนคุณแหละั ตอบคือ รอครับ จบ เซิร์ฟนี้เรียกร้องใดๆ ต้องการใดๆ ไม่สามารถเร่งรัด  มันทดสอบเข้าใจไหม ก็อยากไม่น้อยไปกว่ากัน  อาจจะไม่แก้ รีไปอีกทีเลยก็ดี เห็นชอบ

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
โบนัส!
Sr. Member

ที่บอกว่าความรักมันเป็นสิ่งสวยงามอ่ะตรงไหนหรอ??

« ตอบ #5 เมื่อ: 15-05-2010, 16:10:37 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 15-05-2010, 14:51:53
ไม่ได้แก้ตัวแทนทีมงาน ไม่อยากจะแก้ด้วย ผมก็เล่นแอส คิดเหมือนคุณแหละั ตอบคือ รอครับ จบ เซิร์ฟนี้เรียกร้องใดๆ ต้องการใดๆ ไม่สามารถเร่งรัด  มันทดสอบเข้าใจไหม ก็อยากไม่น้อยไปกว่ากัน  อาจจะไม่แก้ รีไปอีกทีเลยก็ดี เห็นชอบ

ก็นั่นไงมันให้ทดสอบไง

พอเราทดสอบแล้วมีข้อผิดพลาดบางอย่างเราก็ต้องบอกทีมงานให้แก้ดิ

เด๋วถ้าเซิฟจริงเป็นอย่างนั้นขึ้นมาหล่ะ Huh? Huh? Huh?

woon woon
鏡音 レン
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 15-05-2010, 17:23:10 »

ก็จริงนะครับ

matoi_edition
Asura Tester
Sr. Member
*

ถึงฉันจะเป็นคนไร้ค่า แต่ไม่เคยไร้น้ำใจ

« ตอบ #7 เมื่อ: 15-05-2010, 18:53:58 »

เพื่อนๆต้องใจเย็นๆหน่อยนะคะ ทีมงานไม่ใช่เทวดาที่พอทราบถึงจะแก้ภายใน 10 วินาที เขาต้องตรวจสอบทีละจุดเพื่อหาข้อบกพร่อง ของแต่ละจุด เพื่อจะได้แก้ไขได้ถูกต้องและแม่นยำ ทีมงานก็มีงานเยอะหลายอย่างที่ต้องทำ งานทุกอย่างก็ต้องทำไปตามๆคิวที่ตั้งไว้ นัทก็เคยบอกแล้วถ้าอาชีพเอสยังบัคก็หันไปลองเล่นอาชีพอื่นดูก่อน ที่นัทเห็นแต่ละวันนั้น รู้ทั้งรู้ว่าอาชีพเอสบัค แต่ก็ยังสร้างแต่อาชีพเอส มันเป็นเพราะอะไรเหรอคะ

Brilliance ’
Full Member

อิ่อิ่' :)

« ตอบ #8 เมื่อ: 15-05-2010, 19:02:27 »

อ้างจาก: ─═★ konmaidee_law ™★═─ ที่ 15-05-2010, 18:53:58
เพื่อนๆต้องใจเย็นๆหน่อยนะคะ ทีมงานไม่ใช่เทวดาที่พอทราบถึงจะแก้ภายใน 10 วินาที เขาต้องตรวจสอบทีละจุดเพื่อหาข้อบกพร่อง ของแต่ละจุด เพื่อจะได้แก้ไขได้ถูกต้องและแม่นยำ ทีมงานก็มีงานเยอะหลายอย่างที่ต้องทำ งานทุกอย่างก็ต้องทำไปตามๆคิวที่ตั้งไว้ นัทก็เคยบอกแล้วถ้าอาชีพเอสยังบัคก็หันไปลองเล่นอาชีพอื่นดูก่อน ที่นัทเห็นแต่ละวันนั้น รู้ทั้งรู้ว่าอาชีพเอสบัค แต่ก็ยังสร้างแต่อาชีพเอส มันเป็นเพราะอะไรเหรอคะ

ก็คนที่เค้าไม่รู้ว่าแอสบัคไงคะเค้าเลยสร้างแอสมาเล่น ไปว่าเค้ามันกะไม่ถูกหรอกค่ะ

There's something about
Baby you and I .
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 17-05-2010, 06:24:55 »

ทีนี้รู้แล้วก็ใจเย็นๆครับ ผมก็เล่นแอส และรู้สึกว่าผมจะเป็นแอสคนแรกในเซิน์ฟนรกด้วย  ผมก็ยังรอมาจนถึงวันนี้หล่ะ ใจจริงๆก็ร้อนอยากให้แก้ไวๆเหมือนทุกคนจริงๆครับ ให้ตายดิ้น ผมอยากเล่น ผมชอบแอส แต่จะให้ไปเร่งรัด ตำหนิอะไรมากมายก็คงจะไม่ได้ เพราะนี่มันเซิร์ฟทดสอบ และไม่ได้มีแค่บัคอาชีพแอสเพียงอันเดียวเสียเมื่อไหร่ 

ถ้าจะเอาถามเปรียบเทียบว่า ถ้าเป็นที่เซิร์ฟหลักเค้าจะแก้เลยมั้ย ผมก็ว่าแก้เลย เพราะมันคือเซิร์ฟหลัก แต่อันนี้เซืร์ฟทดสอบ เปิดมาทดสอบแก้ไขปัญหาจุดต่างๆ ซึ่งผมก็เคยได้ถามทางทีมงานไปแล้ว เค้ารับทราบนานแล้ว แต่บอกว่ามันมีคิวอยู่ มีบัคตัวอื่นที่ต้องแก้ไข ก่อนและหลัง ซึ่งผมก็ไม่รู้หรอกว่า คิวแก้บัคแอสมันเมื่อไหร่ แต่มันก็คือต้องรอต่อไป ก็ถ้าแบบว่าไม่ลงตัวทำความเข้าใจกันไม่ได้ ผมว่า รี ไปอีกรอบเลยดีไหม ให้สายอาชีพทุกอาชีพไม่บัค และก็มาเจอบัคอย่างอื่นแทน เหมือนกัน

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
鏡音 レン
Full Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 17-05-2010, 12:29:19 »

ไมมีแต่ตอบยาวๆกันทั้งน้านหว่า= ="

เอมคนเทพ ดูระยับ
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11-04-2011, 17:18:43 »

รอ Smiley Smiley Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]