GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องระบบเติมเงินครับของเซฟวุ้นนรก  (อ่าน 241 ครั้ง)
บุญมนัส เอกนิพิฐพิทยา
Newbie
*

เรื่องระบบเติมเงินครับของเซฟวุ้นนรก
« เมื่อ: 12-08-2007, 16:52:57 »

Angryขอให้การเติมเงินในเซฟวุ้นนรกไม่มีจะดีกว่านะครับเพราะมันจะรีเซตบ่อยอะครับ
ช่วยกานทีนะครับ Wink
LiLi
Asura Administrator
Full Member
*

Re: เรื่องระบบเติมเงินครับของเซฟวุ้นนรก
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-08-2007, 19:33:58 »

แต่ก่อน เติมเงินจะในนรกจะไม่ได้จ๊ะ แต่ผู้เล่นเรียกร้องให้เติมได้

ทีมงานเลยสรุปออกมาว่า แถมให้ฟรีเลยละกัน คือ ถ้าเติมสวรรค์จะได้นรกด้วยตามจำนวนเงินที่เติมในสวรรค์

ซึ่งไม่ได้ทำให้ผู้เล่นเสียประโยชน์นะจ๊ะ  ทำไมถึงไม่อยากให้เงินเข้าไปที่นรกด้วยอะ Shocked

ป้าย:
หน้า: [1]