GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพื่อนๆที่เล่นแอส อธิบายครับ  (อ่าน 2746 ครั้ง)
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

Re: อยากให้เพื่อนๆที่เล่นแอส อธิบายครับ
« ตอบ #30 เมื่อ: 11-08-2010, 23:18:24 »

ความอนุเคราะห์จากเพื่อนคนหนึ่ง

นี่บัพศาสตรา กับ พละ กำลัง หลบ

ของก็ภาพแรก ถ้าพุ่งแทงติดที่ 6000 เหมือนกัน เห็นแต่เซฟไม่ทัน ตีออกได้ถึง 4000 ปลาย ๆ ด้วย

นี่ตัวของเพื่อนนะ เรื่องสเตตัส ต้องถามอีกที แต่มีด คหคลั่ง กับ นักโทษคลั่งเองนะ

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
ธนวัฒน์ ทิพยมงคลกุล
Newbie
*

Re: อยากให้เพื่อนๆที่เล่นแอส อธิบายครับ
« ตอบ #31 เมื่อ: 16-08-2010, 13:23:13 »

...ทะเลาะกันทำไม

เรื่องจริงของเขานะที่ว่า ยังไงก้อโป้ะไม่ถิงหนิ

หรือเรื่องไม่จริง Huh? ส่วนบัฟ บัฟๆๆๆมาก ใต้พิพยเขาเรียกกากบัฟ

แล้วแอสที่เอามาโชนั่นเวล90นะ -*-

ดูมี่งดิ ถึงบัฟก็ไม่หนักหัวไค ก้อจริง แต่ลองเดิมๆๆให้ดูหน่อยสิค่ะ
Sr. Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 21-08-2010, 09:47:47 »

บอกว่าไม่เชื่อไม่ต้องกวนตีน

คุยกันเรื่องเทคนิคการเล่น เทคนิคเก็บเวล

บัพกากตรงไหนกับการเวล อยากเห็น เทพ ไม่บัพ เก็บเวลที่โขนเหมือนกัน เอามาดูเส่ะ

ไม่เคยบอกว่า บัพไปแบท หรือ กิลด์วอร์ บอกหลายรอบแล้วเรื่องเวล

เทพจริงขอดู ไม่บัพเวลโขนหน่อยเหอะ

ปากดีได้ตลอด แหกตาดูภาพแรกยัง ว่าแลกเปลี่ยนโชว์เวลอยู่ 2 ภาพ วันเวลาเซฟ ต่างกันกี่นาที

แหกตาดูก่อนกวนตีนเหอะท่าน สักแต่จะเอาชนะ พอมีหลักฐานมาบอก 90 เด๋วเจอเพื่อนจะถามมันว่า

เวลเพิ่มยัง แต่ที่รุ้ ๆ มันเวลตัวอื่นอยู่ ถ้าคุณเทพมาก เดี๋ยวนัดแบทตัวนั้นให้ ไม่บัพตัว ๆ เลยก็ได้นะ

เพื่อนมันชอบ ถ้าเรื่องเขาเราไม่จริง แล้ว นายเดือดร้อนอ่ะไรไม่ทราบ

ลองเดิม ๆ เวล โชว์หน่อยเหอะ อย่า ห้าวแค่บ้าาแบท จุดประสงค์เล่นต่างกัน

คนที่เราอยากแนะนำ ไม่ใช่คนกวนส้นตีนนะ เราคุยกับคนตั้งกระทู้ พวกนายมาอ้างถึงเรากันเอง

พอมีหลักฐาน จะ ๆ ยังจะหาแนวแถ สมองปกติ ก็ดูที่เวลาในภาพเอา

ไอเวล 90 น่ะ มันของพระ บัพที่แอส ก็เท่าที่เห็นของพระ เท่า ๆ กััน เพราะปาร์ตี้กัน

ย้ำนะ แหกตา ก่อนกวนตีน

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
MooTampp
Jr. Member
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 24-08-2010, 00:07:19 »

ผมแอสคนที่โชว์ ถ้าไม่บัพโป๊ะออกอยู่ที่2200-3500 ถ้าบัพก้อเกินนั้น แต่ถ้ามีดได้เสนาทั้งคู่ผมบอกเลยเดิมไม่บัพถึง4000

แน่นอน เซทนักฆ่า+50เปอเสื้อ+อีก20เปอ แค่นี้ก้อหรูล่ะครับ ที่เหลือเกี่ยวกับการลงสเตตัส

Cool Cool
Sr. Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 24-08-2010, 00:15:40 »

เจ้าตัวมายืนยันละ ใครมีปัญหา ก็นัดแบทตามสะดวก

แต่ของเรา เคยบอกอยู่นะว่า เราตอนที่เวล 70 ต้น ๆ ออกถึง 4000+

มันสุ่มออกเพราะแกว่ง แต่อัตราความแรง มันได้ถึงช่วงนั้นด้วย

ก่อนนั้นเราก็เคยโง่มาก่อน ไม่รู้ว่าไรเป็นไร แต่ลองรี ลองเปลี่ยนของมาหมดละ

ถึงได้รู้เทคนิคการเล่น คนอยากรู้เทคนิคจริง ๆ ก็ถามไถ่ดี ๆ เหมือนเจ้าของกระทู้มั่ง

คนกวนตีน จะนัดแบทเลยก็ไม่ว่านะ เกลอเก่าแก๊งค์เรา บางคนเค้าชอบ

หรืออยากท้าเราก็ได้ แต่อาจจะนานหน่อย เดี๋ยวนี้เวลาน้อย ตอนจะเกรียน

นักดาก วงษ์คำเหลา
Newbie
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 12-09-2010, 07:58:32 »

ทาสิครับ ขอร้องอย่าเก่งแต่ปาก

เอาวันไหนที่ไหนว่ามา เก่งแต่ปากจริงงิ

แล้วเรื่องจริงเสือกไม่ยอมรับ เกลียดว่ะพวกอวดเก่ง

แล้วมาทำปากดีในนี้

555+ ไคไปกวนตีนคุนเหรอครับ คนนะไม่ไช่ไม้กวน 555+
 Smiley
ธรรมสรณ์ จิตต์วิบูลย์
Newbie
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 12-09-2010, 12:03:47 »

เเอส ส่วนใหญ่ อัพ

str + agi

อัพสกิล

ชำนาญมีด10
พุ่ง10
พราง5
เเทงข้างหลัง5
โปะขั้นสูง5
ไร้ลัก5
เเค่นี้เเหละ
Sr. Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 13-09-2010, 09:12:14 »

ใครกันแน่วะ ไม่ยอมรับเรื่องจริง กากอยากโชว์เกรียน กระจอกว่ะ พวกนี้ช่างน่ารำคาญ เก่งมากก็ไปเรียนภาษาไทยเพิ่ม แล้วหัดพิมพ์ให้ถูกต้องก่อนดีกว่า ก่อนจะมาดีแต่ปากที่นี่

คนที่ทำได้จริงก็มี ถ้ามีสมอง ดูภาพก็เข้าใจ ไม่ใช่สักแต่แค่จะโพสเอาชนะ แต่หาวิธีจะทำตีแรงแบบนั้นยังไม่ได้ แถมมาเถียงข้าง ๆ คู ๆ เอาชนะ

แบบนี้มากกว่ามั้งที่เรียกปากดี

โอ๊ะ ไม่มีเวลามาเล่นเท่าไร มาได้ดราม่ายังงี้ ชอบจริง ๆ  Evil

อย่าลืมที่เตือนนะ อยากโชว์เกรียนอ่ะไม่ว่า แต่ขอเหอะ อย่ากาก

I hate you
Newbie
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 13-09-2010, 10:14:41 »

ผมเคยเห็นเเอสคนนึงตีทหารโป๊ะเเรงมากๆ 17-20 เค อะ สาป บัพ เชีย จําชื่อมะได้ละ เเต่ชื่อขึ้นบ่อยๆอะ
MOnkeY=D=LuFFY
Jr. Member
**

จงขอบคุณสะพานที่ให้คุณเดินข้ามมา

« ตอบ #39 เมื่อ: 14-09-2010, 15:41:05 »

Evil Evil Evil Evil นี้อะป่าวคับ Evil Evil Evil Evil Evil

"จะทำวันนี้ให้ดีที่สุด และจะรักให้ดีที่สุด"" ๑^๐^๑
[
ganghan
Newbie
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 14-09-2010, 17:04:06 »

ทำไมถึงตีแรงขนาดนั้นนะ  Shocked อยากตีแรงๆ บ้าง  woon
pH7
Full Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 14-09-2010, 17:15:06 »

อยากโป๊ะ 2หมื่นกว่ามั้งอ่า Cry Cry Cry Cry
เอมมี่
Jr. Member
**

« ตอบ #42 เมื่อ: 15-09-2010, 12:00:20 »

แล้วถ้าไม่อยากให้เลือดหมดโยที่ไม่ต้องใช้ปังต้องเติมอะไรเยอะๆคะ Huh? Huh?จะได้ไม่ต้องเปลืองเงินซื้อปังค่ะ ใครรู้ช่วยตอบทีนะคะ
jittawat1
Newbie
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 12-06-2011, 00:56:03 »

ขอแนะแนวนะครับ5555++สดๆร้อนๆครับสำหรับคนพึ่งเป็นครับ
อัพluk26
อัพagiตันครับ
แล้วเวลาได้เพิ่มก็อัพแต่agiจนกว่าจะ99นา Smiley
ส่วนสกิลที่ผมวิเคราะดูแล้วก้อ...
อัพตอนเพิ่งเป็นก้อ
มีดคู่3
พุ่ง1ก่อน
แล้วค่อยเพิ่มหมื่นมีด1ทีหลังกับอัพมีดคู่จนmax
แล้วอัพพุ่งmaxแล้วสุดท้ายก้อหมื่นมีดmax
ไม่รู้ว่าดีรึปล่าวแต่ผมว่าเจ๋งนะครับแนะนำ Smiley
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]