GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบเติมเงิน คับ  (อ่าน 279 ครั้ง)
~[J]aPa[N]~
Newbie
*

ระบบเติมเงิน คับ
« เมื่อ: 12-08-2007, 10:37:25 »

ผมคิดว่าเราน่า จะยกเลิกระบบเติมเงิน แล้ว แบบ โปรโมท ไรพวกเนี้ย
คนจะได้เยอะๆขึ้น  เพราะเด๋วนี้คนเล่นเกมรุ่นใหม่ ก้อจะเล่นแต่ของฟรี
พอบอกเกมนี้ เติมตัง  โอ้ะๆไม่เล่นล่ะ -*-  Shockedกลายเปนงี้ไป

เหอๆ Shocked  อิอิ
ผมแค่แสดงความคิดเหนนะ ถ้าไม่ได้ก้อไม่เปนไรผม สนับสนุนเกมไทยอยุ่แล้ว

UnDeR_world_siengsun
Jr. Member
**

เพชรนะครับ

Re: ระบบเติมเงิน คับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-08-2007, 11:57:34 »

จริงครับผมลองชวนเพื่อนๆผมให้มาเล่นพอบอกเติมตังค์้พื่อนผมก็บอกเลยไม่เล่นมันเปลืองเงิน (แต่ต้องเห็นใจทางทีมงานมั่งครับเพราะถ้าให้เล่นฟรีทีมงานจะหารายได้จากที่ไหนละ) เอ๊ิกๆๆๆๆ
บุญมนัส เอกนิพิฐพิทยา
Newbie
*

Re: ระบบเติมเงิน คับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-08-2007, 16:45:32 »

ผมว่าให้ยกเลิกระบบเติมเงินดีก่า เเต่ ให้ระบบใช้เงงินซื้อจริงซื้อของคงไว้อะครับ
เท่านี้ก็ได้กำไรเเล้วครับเชื่อผม Sad Sad ใช่
ป้าย:
หน้า: [1]