GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ เรื่องเควสหมวกกุล  (อ่าน 311 ครั้ง)
-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

ถามหน่อยครับ เรื่องเควสหมวกกุล
« เมื่อ: 11-05-2010, 01:01:11 »

คือพระผมทำเควสหมวกกุลแล้ว

แต่พอจะไปซื้อตุ๊กตาให้คนในกิล ตุ๊กตาหาย

เป็นผลมาจากทีมงานปรับใหม่ให้สามารถซื้อตุ๊กตาได้ตัวเดียว รึมันเป็นบัคครับ Huh? Huh? Huh?

เพราะก่อนอัพแพทวันที่ 5 ตุ๊กตามันก็ยังอยู๋ดีมีความสุขอยู่กับนานะอยู่เลย   Evil Evil Evil Evil

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
ป้าย:
หน้า: [1]