GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเกม มันโหลดช้า อย่าง นี้ ทีมงานตอบคำถามผมด่วนด้วย คับ?????  (อ่าน 576 ครั้ง)
...NeKoLaI*-* MOoPeAcH...
Newbie
*

ทำไมเกม มันโหลดช้า อย่าง นี้ ทีมงานตอบคำถามผมด่วนด้วย คับ?????
« เมื่อ: 09-05-2010, 05:50:37 »

ตอนให้โหลดมันจะเป็นไฟล์เล็ก เเต่พอลองติดตั้ง มันโหลดนานมากตอนเเรกมันโหลด 100/ ถึง 1 ชม. เเต่โหลดเสร็จมีโหลดอ่ะไรหนักหนาคับ
  รอนาน มากเเ้ล้ว คับ โลดตั้ง ตี 3 ยั้ง ตี 5 เลยหรอ พี่ๆ  ทีมงานทำไมไม่บอกปัญหาบาง ดูเเล ตั้งเเต่หัวจรดเท้าได้ไหม คับผมไม่ไหว ถ้า 6.30 เล่นไม่ได้ก็คงต้องเลิกเเล้ว อยากเล่นมากเเต่ บริการเชิฟเวอร์มันห่วย เเตกคับ ผมรอรนาน เเล้ว คับ Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

Re: ทำไมเกม มันโหลดช้า อย่าง นี้ ทีมงานตอบคำถามผมด่วนด้วย คับ?????
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-05-2010, 08:20:17 »

ผิดหมวดจ้ะ

ตัวไฟล์เล็กที่โหลดไปคือตัว Downloader นะ

มันช้าถึงขนาดนั้นเลยหรอ - -".. เป็นที่เน็ตของคนโหลดรึปล่าว

เราโหลดใช้เวลาแค่ 20 - 40 นาทีเองนะ ใ้ช้ตัว Downloader น่ะ

Tales of Series Community

╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

Re: ทำไมเกม มันโหลดช้า อย่าง นี้ ทีมงานตอบคำถามผมด่วนด้วย คับ?????
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-05-2010, 18:18:53 »

เราโหลด30นาทีเอง   แล้วก็ zipup ประมาณ5นาทีเอง

LOVE MAN U
█ⒶⓇⓉ-ⓇⒶⓎⓄⓃⒼ█
Jr. Member
**

พระกากๆคนนึงเท่านั้น

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-11-2010, 18:53:39 »

เรา30นาที รวมทั้งหมด ประมาณ 40นาทีอ่ะ ทำไมนายตั้ง2ชั่วโมง งง  Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?

ป้าย:
หน้า: [1]