GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเควสสกิลระดมพล ช่วยบอกที  (อ่าน 568 ครั้ง)
ก่ารัน มากมาย
Newbie
*

อยากทราบเควสสกิลระดมพล ช่วยบอกที
« เมื่อ: 08-05-2010, 18:30:14 »

คือผมเป็นทหารอ่า อยากได้ สกิลระดมพลมากมาย
ใครเคยทำช่วยบอกเควสและวิธีทำหน่อยสิ Cry

และมีคนบอกว่ารับเควสได้ที่โอเว่น เมืองไซ พอผมไปคุยกะไม่เห็นได้เควสมาเลย Huh?
ชัยอนันต์ วัชรีเมธี
Jr. Member
**

Re: อยากทราบเควสสกิลระดมพล ช่วยบอกที
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-05-2010, 18:50:57 »

คุยกับโอเว่น > รับเควสล่าดุ๊กคลั่ง > ไปเคลียเควส >กลับไปรับเควสที่โอเว่นต่อ>ได้เควสส่งจดหมาย> ไปส่งให้ผู้พันคาเตอร์(และเอาเหรียญเขียวทมิฬไปด้วยอย่างน้อย1เหรียญ) >ผู้พันจะให้คุยกับเขี้ยวทมิฬ > คุยแล้วก็กดเอาเหรียญให้ดู >กลับไปคุยกับคาเตอร์ >ไปเอาสกิลระดมพลได้ที่ ตรงที่มีซ้อมยิงปืน จบ^^
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: อยากทราบเควสสกิลระดมพล ช่วยบอกที
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-05-2010, 19:38:51 »

ต้องเป็นอาชีพ คาเดท / เซ็นจูเรี่ยน เท่านั้นนะคะ ถึงจะรับสกิลได้

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ก่ารัน มากมาย
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-05-2010, 09:58:43 »

อ้างจาก: cracw ที่ 08-05-2010, 18:50:57
คุยกับโอเว่น > รับเควสล่าดุ๊กคลั่ง > ไปเคลียเควส >กลับไปรับเควสที่โอเว่นต่อ>ได้เควสส่งจดหมาย> ไปส่งให้ผู้พันคาเตอร์(และเอาเหรียญเขียวทมิฬไปด้วยอย่างน้อย1เหรียญ) >ผู้พันจะให้คุยกับเขี้ยวทมิฬ > คุยแล้วก็กดเอาเหรียญให้ดู >กลับไปคุยกับคาเตอร์ >ไปเอาสกิลระดมพลได้ที่ ตรงที่มีซ้อมยิงปืน จบ^^

ผมไปคุยกับโอเว่นแล้ว แต่ไม่เหนได้เควสมาเลยคับ
-ผมเปนอาชีพทหารคับ
ป้าย:
หน้า: [1]