GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วคับ อยากรูอารายก็ดูเอา  (อ่าน 370 ครั้ง)
boyjung
Newbie
*

มาแล้วคับ อยากรูอารายก็ดูเอา
« เมื่อ: 08-05-2010, 18:17:36 »

การที่ผมตั้งกระทู้ไปก็ไม่มีอารายมากคับ ก็อยากจาบอกเพือนๆๆที่เล่นเกมส์นี้
ว่ามันมีอารายอีกหลายสิ่งหลายอย่างว่า การดูเกมส์ของทางบริษัท มันมีประสิทธิภาพมากแค่ไหน
แกดระเบียบในการจัดการของทางบริษัท

ข้อที่1. ผมอยากจาถามทางทีมงานว่า ข้อมูลส่วนตัวที่ผมโทรไปบอกให้กะพวกคุณ แล้วคนในเกมส์รู้ได้ไง

ข้อที่2. ผมอยากถามว่ากดระเบียบของ ทางบริษัทของพวกคุณอยู่ไหนคับ ที่ถามแบบนี้เพราะมีทีมงานบางคนออกมาหาผลประโยชน์ส่วนตัวซึ่งทำให้บริษัทของคุณเสียหาย

ข้อที่3. อยากถามว่าการปลดแบนตัวของผมเมื่อรายจาเสดคับ 

เพราะพวกผมไม่ผิดคับซึ่งทางทีมงานเปงคนผิด

สาเหตุที่เกิดขึ้นมาจริงๆๆ  พวกคุณก็น่ารู้อยู่แก่ใจนะคับ  ถ้าคิดว่าพวกเราผิด ก็น่าจาเอามาลงบอดแล้วตั้งกระทู้ให้ทุกคนรับทราบนะ ว่ามันเกิดอารายขึ้น ยังไงและที่ไปที่มาของสาเหตูนี้

ข้อที่4. ผมอยากถามว่าการที่ผมได้โทรไป มันผิดมัย ที่ผมโทรไปถามเรื่องปลดแบน ก็ไม่อยากจาถามคำถามนีหลอกเพราะรู้ว่ามัน ไม่ผิด แต่สิ่งสำคัญ ทางทีมงานได้ท้าให้ผมไป มันหมายความว่า เพราะผมไปบริษัทมาแล้ว คุณเปงใครถึงมาท้าผม ผมไปจีอุ้ยไม่เหงพูดอารายเลย  สั้นๆๆได้ใจความพอมัย

(ถ้าบิดาผมเปิดบริษัทเกมส์ ผมก็คงไม่มาเล่นเกมส์นี้หลอกคับ)

หื่นตัวลูก
Hero Member

ตอนนี้ฉันรู้แล้วว่าการอกหักเจ็บเพียงใด ?

Re: มาแล้วคับ อยากรูอารายก็ดูเอา
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-05-2010, 20:10:27 »

อา ยเหรอ คั บ <ไม่ ได้ จะ หา เรื่ องห รอก นะ >

ToGeTHeR FoR U & i ♥ >O<"
Sr. Member

อะไรๆ มันก้อไม่แน่นอนสินะ !!

Re: มาแล้วคับ อยากรูอารายก็ดูเอา
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-05-2010, 21:00:18 »

Evil   Evil Evil

boyjung
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-05-2010, 21:44:25 »

อ้างจาก: •“•”♫ไม่พอเหรอ♫“•”• ที่ 08-05-2010, 20:10:27
อา ยเหรอ คั บ <ไม่ ได้ จะ หา เรื่ องห รอก นะ >
    อายเรื่องอาไรมิทราบคับ Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?

บอกที บอกที บอกที บอกที บอกที
boyjung
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08-05-2010, 21:49:54 »

อ้างจาก: gu_name ที่ 08-05-2010, 21:44:25
อ้างจาก: •“•”♫ไม่พอเหรอ♫“•”• ที่ 08-05-2010, 20:10:27
    อายเรื่องอาไรมิทราบคับ Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?

บอกที บอกที บอกที บอกที บอกที

คุณมากกว่านะ ไม่อายเหรอคับ ที่เสล่อไม่รู้เรื่องกับเขาแล้วมาพูดเนี่ย
  Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil
ป้าย:
หน้า: [1]