GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4
ผู้เขียน หัวข้อ: มีดีแค่นี้หรา ทีมงานของพวกคุณพยามแยกแยะหน่อยว่าเรื่องส่วนตัวหรือเรื่องงาน  (อ่าน 1494 ครั้ง)
aza
Jr. Member
**

ถ้าเสือกแล้วคิดว่าไหว ก้อจัดมา !

Re: มีดีแค่นี้หรา ทีมงานของพวกคุณพยามแยกแยะหน่อยว่าเรื่องส่วนตัวหรือเรื่องงาน
« ตอบ #30 เมื่อ: 09-05-2010, 11:53:59 »

อ้างจาก: Oh Oh ที่ 09-05-2010, 07:55:29
อ้างจาก: +aza+ ที่ 08-05-2010, 23:12:35
อ่านเข้าไจอันนึง เค้าบอกว่าเค้ารับของมาโดยไม่รู้ว่ามันผิด

โอ้วพ่อคนซื่อ  Huh? Huh?

Evil Evil Evil  เหอะจุ้นทั้งพี่ทั้งน้อง  Shocked Shocked Shocked

ไมเอ๊อ เค้าบอกห้ามฉันเข้ามาเม้นหรอ เป็นไรมากปะค่ะ แค่แสดงความคิดเห็น  Huh? Huh?

แล้วพี่ฉันมาเกี่ยวอารัยด้วยไม่ทราบ  Huh? Huh?
~°.•°•.★*-IVIo-*★ .•°•.°~
Jr. Member
**

กรูส์จะ บร้า!!

Re: มีดีแค่นี้หรา ทีมงานของพวกคุณพยามแยกแยะหน่อยว่าเรื่องส่วนตัวหรือเรื่องงาน
« ตอบ #31 เมื่อ: 10-05-2010, 12:41:45 »

อ่านไม่รุเรื่อง เเต่ พอเข้าจัย 

귀여워요.
boyjung
Newbie
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 10-05-2010, 22:19:04 »

อ้างจาก: +aza+ ที่ 09-05-2010, 11:53:59
อ้างจาก: Oh Oh ที่ 09-05-2010, 07:55:29
อ้างจาก: +aza+ ที่ 08-05-2010, 23:12:35
อ่านเข้าไจอันนึง เค้าบอกว่าเค้ารับของมาโดยไม่รู้ว่ามันผิด

Evil Evil Evil  เหอะจุ้นทั้งพี่ทั้งน้อง  Shocked Shocked Shocked

ไมเอ๊อ เค้าบอกห้ามฉันเข้ามาเม้นหรอ เป็นไรมากปะค่ะ แค่แสดงความคิดเห็น  Huh? Huh?

แล้วพี่ฉันมาเกี่ยวอารัยด้วยไม่ทราบ  Huh? Huh?

Evil Evil Evil อ่าๆๆๆผมก็ได้ทั้งคนไม่เหงด้วยและเหงด้วยวันนี้ผมมาตอบให้แล้วคับว่าผมต้องการอารายและไม่ต้องการอาราย Evil Evil Evil
                                   สิ่งที่ต้องการไม่มีอารายมากคับ
ข้อ1.ทีมงานเอาข้อมมูลส่วนตัวไปพูดได้ไง
ข้อ2.ข้อมูลที่ผมได้โทรไปบอกกะพวกคุณ พี่ชายคุณรู้ข้อมูลในบริษัทได้ยังไง หรือคุณคือพระเจ้า
คุณทามผมว่าอยากได้อาราย คุณช่วยตอบแทนพี่ชายคุณหน่อยนะว่าได้ข้อมูลผมมาจากไหน Evil Evil Evil 
                                     ข้อควรระวัง(ปลาหม้อตายเพราะปาก) Evil Evil Evil
boyjung
Newbie
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 10-05-2010, 22:33:44 »

ผมมาตอบให้นะ Evil Evil Evil ตอนนี้พวกคุณคงกำลังจางุดงิดมั่งถ้าผมคิดไม่ผิด Evil Evil Evil
เพราะปลาหมอตายเพราะปากพวกคุณทามอารายกัน(สงสัยฆ่ากันเองแล้ว) Evil Evil Evilคำพูดแต่ระคำพวกคุณอาจจะไม่ได้ทันคิดแต่ลูกพี่พวกคุณเดือดร้อนแน่ๆๆ Evil Evil Evilฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Cool Cool Cool
David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

« ตอบ #34 เมื่อ: 10-05-2010, 22:37:03 »

แรง

★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

« ตอบ #35 เมื่อ: 10-05-2010, 22:38:51 »

สรุปประเดน

จขกท ต้องการทราบว่า

ผู้เล่นคนอื่นรุข้อมูลที่โทไปถามทีมงานได้ไงชิมิ

งืมๆ เกทล่ะ  ใช่ ใช่ ใช่

แล้วทำไมทางทีมงานไม่มีการชี้แจงเลยล่ะ

ไปชี้แจงแค่บอร์ดที่ว่าจ่าย 1000 ปลดแบน

ไงกะรีบๆ มาตอบนะคะ จี

เดี๋ยวเค้าจะโวยหนักกว่านี้นะ

// me ชิ่ง ~

boyjung
Newbie
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 10-05-2010, 22:55:36 »

อ้างจาก: •Qn1') ที่ 10-05-2010, 22:38:51
สรุปประเดน

จขกท ต้องการทราบว่า

ผู้เล่นคนอื่นรุข้อมูลที่โทไปถามทีมงานได้ไงชิมิ

งืมๆ เกทล่ะ  ใช่ ใช่ ใช่

แล้วทำไมทางทีมงานไม่มีการชี้แจงเลยล่ะ

ไปชี้แจงแค่บอร์ดที่ว่าจ่าย 1000 ปลดแบน

ไงกะรีบๆ มาตอบนะคะ จี

เดี๋ยวเค้าจะโวยหนักกว่านี้นะ

// me ชิ่ง ~

ขอบคูณมากคับที่เข้าใจ  แต่ผมไปบริษัทมาและ และได้คำตอบที่เพิ่งพอใจ และผมก็มีรักฐานที่จาตัวคนผิดมาลงโทษแล้วคับ (ปลาหมอตายเพราะปาก) Evil Evil Evil
”--♪-HosSiiZ—|--“☺
Jr. Member
**

เสือก !!

« ตอบ #37 เมื่อ: 11-05-2010, 00:42:29 »

คิดมาทั้งคืนป่าวเนี่ย

ยาวได้ใจขี้เกียจอ่านเรย

ใช้หนูขี้เกียจอ่านได้ป่ะ

Evil Evil

ที่ผ่านมาทำมัยมั่ยบอก เธอไม่รักทำมัยมั่ยบอก
พูดออกมา... ถ้าเธอไม่รักกัน

☻ ♥
                /█\  อยู่คนเดียว...
.||
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #38 เมื่อ: 11-05-2010, 14:42:49 »

กว่าจะอ่านจบ ทำเอามึนเลยแฮะ

แนะนำ มีปัญหาอะไร ก็ไปคุยที่บริษัทเลยครับ จะได้เคลียๆ

แต่รู้สึก คู่กรณีที่ถูกพากพิง (จีเอ็มซูกัส)  จะงานเข้าบ่อยจังเลยนะครับ

ยังไงฝากทีมงาน เช็คต้นสายปลายเหตุ หน่อยก็ดีนะครับ  เพราะกรณีแนวๆ นี้มันมีให้เห็นอยู่เรื่อยๆ คำว่าผลประโยชน์มันไม่เข้าใครออกใครครับ

ประเภทสร้างตัวหลอก  แล้วให้ตัวที่เป็นจีเอ็ม แสกของให้ อาจโยนพื้น หรืออะไรทำนองนี้น่าจะพอเช็คกันได้นะครับ  ยิ่งถ้าเอาไปขายจริงตามที่เจ้าของกระทู้ว่ามามันจะไม่งามนะครับ*--*

aza
Jr. Member
**

ถ้าเสือกแล้วคิดว่าไหว ก้อจัดมา !

« ตอบ #39 เมื่อ: 11-05-2010, 18:19:50 »

อ้างจาก: gu_name ที่ 10-05-2010, 22:19:04
อ้างจาก: +aza+ ที่ 09-05-2010, 11:53:59

Evil Evil Evil อ่าๆๆๆผมก็ได้ทั้งคนไม่เหงด้วยและเหงด้วยวันนี้ผมมาตอบให้แล้วคับว่าผมต้องการอารายและไม่ต้องการอาราย Evil Evil Evil
                                   สิ่งที่ต้องการไม่มีอารายมากคับ
ข้อ1.ทีมงานเอาข้อมมูลส่วนตัวไปพูดได้ไง
ข้อ2.ข้อมูลที่ผมได้โทรไปบอกกะพวกคุณ พี่ชายคุณรู้ข้อมูลในบริษัทได้ยังไง หรือคุณคือพระเจ้า
คุณทามผมว่าอยากได้อาราย คุณช่วยตอบแทนพี่ชายคุณหน่อยนะว่าได้ข้อมูลผมมาจากไหน Evil Evil Evil 
                                     ข้อควรระวัง(ปลาหม้อตายเพราะปาก) Evil Evil Evil
อ้างจาก: gu_name ที่ 10-05-2010, 22:33:44

ผมมาตอบให้นะ Evil Evil Evil ตอนนี้พวกคุณคงกำลังจางุดงิดมั่งถ้าผมคิดไม่ผิด Evil Evil Evil
เพราะปลาหมอตายเพราะปากพวกคุณทามอารายกัน(สงสัยฆ่ากันเองแล้ว) Evil Evil Evilคำพูดแต่ระคำพวกคุณอาจจะไม่ได้ทันคิดแต่ลูกพี่พวกคุณเดือดร้อนแน่ๆๆ Evil Evil Evilฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Cool Cool Cool

บอกอารัยไห้น๊ะ คนไนกิลคุณอ่ะแหละที่ปากเน่า เล่าๆๆกันเองอ่ะค่ะ  laugh laugh

เรื่องมันฉาวโฉวอ่ะค่ะ คนที่เค้ารักคุณมั่กๆๆ เค้าก้อเลยเอามาเม้าต่อกันอ่ะ Sad Sad

อ่อละก้อไม่มีไคเค้าหงุดหงิดอารัยหรอกค่ะ สำคัญตัวเองไปไหมค่ะ Huh? Huh?

แล้วมาอ้างลูกพี่อารัยหรอ Huh? Huh? ไคลูกพี่พวกฉันเอ๊อ สงสัยอ่ะบอกน่อยดิ ตัวฉันเองยังไม่รู้เลย

ละคุณรู้ได้ยังไงอะ Huh? Huh?
.iammmz.-
Jr. Member
**

« ตอบ #40 เมื่อ: 11-05-2010, 18:46:35 »

ยิ่งอ่านยิ่งงง ไม่เข้าใจว่าจะสื่อถึงอะไร
แต่พออ่านความคิดเห็นก็เริ่มกระจ่าง
Sad Sad Sad

laugh laugh laugh
N/A
Hero Member

N/A

« ตอบ #41 เมื่อ: 11-05-2010, 20:24:41 »

น่าติดตามๆ

แก้ตัวให้ดีนะครับ ท่านจีเอ็ม

เอ้ย ชี้แจงให้กระจ่างด้วยครับ ท่านจีเอ็ม

ปล. หวังว่ากระทู้นี้คงไม่โดนอุ้มไปนะจ๊ะ หายเข้าดง...

Cool Cool Cool
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #42 เมื่อ: 12-05-2010, 07:15:39 »

นี่ น่าจะใช่เซิฟ PK ใช่หรือเปล่าครับ ถ้าเดาไม่ผิดนะ

รู้สึกเท่าที่ผ่านมา และหลังๆ มานี่ เซิฟนี้จะมีคดีที่เกี่ยวกับ การกระทำผิดกฏของจีเอ็มของบริษัท ซะเป็นส่วนใหญ่ เอ๊ะ..ทำไมหว่า

หรือ มันเป็นเซิฟสำหรับไว้ฟอกเงินกันกว่า  หรือ มันทำได้ง่ายกว่าสวรรค์  เพราะผู้เล่นเก่าๆ หรือคนที่   

ถ้ายังเป็นเหตุการแบบเดิมๆ ที่ผ่านมา ก็เปลี่ยนชื่อเป็นเซิฟเถื่อนซะน่าจะดีกว่า  จะได้ทำอะไรเต็มที่ไปเลย Shocked

แต่ถ้าสวรรค์ ก็...แบรๆๆ 

MooTampp
Jr. Member
**

« ตอบ #43 เมื่อ: 12-05-2010, 09:21:40 »

อ้างจาก: ĈŸß€®ĿËă(เพื่อนนักเดินทาง) ที่ 12-05-2010, 07:15:39
นี่ น่าจะใช่เซิฟ PK ใช่หรือเปล่าครับ ถ้าเดาไม่ผิดนะ

รู้สึกเท่าที่ผ่านมา และหลังๆ มานี่ เซิฟนี้จะมีคดีที่เกี่ยวกับ การกระทำผิดกฏของจีเอ็มของบริษัท ซะเป็นส่วนใหญ่ เอ๊ะ..ทำไมหว่า

หรือ มันเป็นเซิฟสำหรับไว้ฟอกเงินกันกว่า  หรือ มันทำได้ง่ายกว่าสวรรค์  เพราะผู้เล่นเก่าๆ หรือคนที่   

ถ้ายังเป็นเหตุการแบบเดิมๆ ที่ผ่านมา ก็เปลี่ยนชื่อเป็นเซิฟเถื่อนซะน่าจะดีกว่า  จะได้ทำอะไรเต็มที่ไปเลย Shocked

เห็นด้วยครับ

ให้จากใจครับ

ภัทร ดีสุทธิ
Jr. Member
**

๐_พึงสำนึกไว้ตลอด "อยู่รอด" กับ "ประสบความสำเร็จ"_

« ตอบ #44 เมื่อ: 12-05-2010, 11:16:26 »

อ้างจาก: MooTampp ที่ 12-05-2010, 09:21:40
อ้างจาก: ĈŸß€®ĿËă(เพื่อนนักเดินทาง) ที่ 12-05-2010, 07:15:39

เห็นด้วยครับ

ให้จากใจครับ

Embarrassed Embarrassed Embarrassed ยาวจริงๆ

เท่าที่อ่านดูปัญหาอยู่ที่ว่าตัวละครผู้เล่นของคุณโดนระงับไอดีเพื่อจะตรวจสอบเพียงแต่ว่าปล่อยทิ้งไว้นานใช่มั้ยครับ ไม่ลองไปคุยกับทีมงานที่บริษัทขอรับคำชี้แจงรายละเอียดดูล่ะครับ เพราะยิ่งเขียนกันไปให้ยาวแบบนี้ประเด็นมันยิ่งเปลี่ยนไปเรื่อยๆนะครับ จากที่ว่าต้องการคำชี้แจงว่าทำไมทีมงานไม่ปลดแบนจากการตรวจสอบให้หรือว่าทำการตรวจสอบนานเกินไป กลับกลายเป็นคนอื่นเค้ามองไปว่าทีมงานทำการฟอกเงินขายเงินไป มันเกิดการเสียหายหลายๆฝ่ายนะครับ ไม่เข้าข้างใครแค่อยากออกความเห็น   Cool Cool Cool Cool

๐ My FaceBooK ๐
__________  http://www.facebook.com/f2somkul  __________

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4