GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอแนะ เกี่ยวกับอาชีพ เทรคับ  (อ่าน 171 ครั้ง)
Asura Thailand
Newbie
*

เสนอแนะ เกี่ยวกับอาชีพ เทรคับ
« เมื่อ: 07-05-2010, 21:20:13 »

อาชีพเทรนะคับ ผม อยากให้เซต กากซาดิส เพิ่มความสามารถ ของสกิวแส้พายุให้เพิ่มการโจมตีครั้งละ 15-20 ครั้ง  ผมเวล 73

เพราะ ใช้สกิวแส้พายุใส่มอนเวล 70-80 ไม่ค่อยตายคับ แส้ผมออฟ องค์ คลั่ง ใช้สกิวไปยังไม่ตายเลย  ผมเลยเซงมากมายกับ อาชีพเทร อะคับ

ผมเห็นว่าสาย แส้ มันยังไม่สมดุน อะคับ

เลยอยากให้ช่วยทีคับ พิจณาหน่อยคับ ทีมงาน
ป้าย:
หน้า: [1]