GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องการเก็บของในอคาเดมี่หน่อยครับ  (อ่าน 161 ครั้ง)
ปิศาจ
Full Member

ขอสอบถามเรื่องการเก็บของในอคาเดมี่หน่อยครับ
« เมื่อ: 07-05-2010, 14:26:59 »

ผมใช้ทั้ง VIP และเส้น  แต่เวลาฝากของใน อคาเดมี่ ผมงงมากๆเลย  ทำไมบางทีก็ฝากได้เยอะจังบางทีก็ฝากได้น้อยผิดปกติ

ยกตัวอย่างเช่น 
ตอนเสาร์อาทิตย์ที่ผมเ่ล่น  ฝากของได้ เกือบ 1000
ตอนเช้าๆ  วันนี้ลองฝาก  ฝากได้แค่ 250 

Huh?

บางทีผมเล่นพระของเพื่่อน ไปฝากของ ตอนแรกมันบอกว่าที่เก็บของเต็ม  เล่นไปสักพัก ไปดูใหม่ ดันฝากได้ แถมฝากได้เพิ่มเยอะขึ้นด้วย  งงมากๆครับ
ช่วยอธิบาย เรื่องน้ำหนักการฝากของ  ของอคาเดมี่ทีครับว่ามันเป็นยังไงเหรอครับ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
Veteranz
Jr. Member
**

Re: ขอสอบถามเรื่องการเก็บของในอคาเดมี่หน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-05-2010, 15:49:46 »

ได้ใช้ VIP จะได้่ช่องเก็บของใจคลังเพิ่มขึ้นมาน่ะครับ (ไม่ต้องตกใจเพราะตอนแรกผมก็งง  Evil)

ป้าย:
หน้า: [1]