GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาแชร์ ผมกดไปแล้วนะ จะเอาไง ๆๆ expก็ไม่ขึ้น  (อ่าน 140 ครั้ง)
#. Mondayz' D : )
Sr. Member

# น้ำตาจะไหล :(

ยาแชร์ ผมกดไปแล้วนะ จะเอาไง ๆๆ expก็ไม่ขึ้น
« เมื่อ: 06-05-2010, 17:08:59 »

Wink

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น
#. Mondayz' D : )
Sr. Member

# น้ำตาจะไหล :(

Re: ยาแชร์ ผมกดไปแล้วนะ จะเอาไง ๆๆ expก็ไม่ขึ้น
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-05-2010, 17:09:32 »

ตั้งง มา ทำไม ดู เล่น ตาม แบบ !

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น
ป้าย:
หน้า: [1]