GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีค่ะ ทำเควสกับจอนนั่น แล้วไม่ได้หมวก  (อ่าน 957 ครั้ง)
Naming_uางมาsร้าE
Jr. Member
**

Re: ช่วยทีค่ะ ทำเควสกับจอนนั่น แล้วไม่ได้หมวก
« ตอบ #15 เมื่อ: 25-05-2010, 21:17:09 »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ได้หมวกแล้วค่ะ ขอบคุณทีมงานมากนะคะ

laugh laugh laugh laugh

รักอสุรา  รัก รัก รัก

เสียใจ...ขอโทษ  และขอบคุณสำหรับมิตรภาพ รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ และหยดน้ำตา

แล้วพบกันเมื่อชาติต้องการ ฮ่าๆๆ
"Chaostic "
Jr. Member
**

~ > [N&P] < ~

Re: ช่วยทีค่ะ ทำเควสกับจอนนั่น แล้วไม่ได้หมวก
« ตอบ #16 เมื่อ: 25-05-2010, 22:38:37 »

ดีใจด้วยคับ  Smiley

คุณไม่จำเป็นต้องหานิยามคำว่า รัก

' เพราะไม่ว่าคุณจะพยายามหาคำอธิบายเช่นไร รัก มักจะยิ่งใหญ่กว่านั้นเสมอ '
ป้าย:
หน้า: 1 [2]