GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เหรียญC3ดรอปจากมอนทุกตัวในเกมส์  (อ่าน 994 ครั้ง)
oll_aPeA_llo
Newbie
*

อยากให้เหรียญC3ดรอปจากมอนทุกตัวในเกมส์
« เมื่อ: 04-05-2010, 01:01:06 »

ตามหัวข้อนะครับ

อยากให้ทีมงานปรับให้เหรียญทำC3อ่ะดรอปจากมอนทุกตัวในเกมส์อ่ะครับ

ดรอปจากมินิ  จำนวนมินิมันมีน้อยและก็มีโอกาสที่ได้น้อยด้วย แล้วก็จำนวนผู้เล่นที่มีระดับที่ทำC3ได้ก็มีจำนวนเยอะ

ยังไงก็ขอให้ทีมงานลองพิจารณา หน่อยนะครับ   Sad Sad
♫13ANK♫
Sr. Member

Re: อยากให้เหรียญC3ดรอปจากมอนทุกตัวในเกมส์
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-05-2010, 01:06:07 »

ดรอปจากมอนทุกตัวมันดีแล้วหรือ

สกิลC3 แต่ละอันมันเปรียบเสมือนเป็นสกิลพิเศษที่เสริมขึ้นมา

แล้วเรื่องเหรียญที่ดรอปปัจจุบันมันก็ดีอยู่แล้วนะถ้าดรอปจากมอนทุกตัว

มันจะน่าค้นหาหรอพวกสกิล C3 ถ้าทำแบบนั้น C3 ก็เหมือนสิ่งไม่มีค่าไม่น่าค้นหา

อยากได้เมื่อไหร่ก็ไปตีดรอปทั่วๆไปเหมือนเบียม

เหรียญC3 มันก็เหมือนแรร์ไอเทมชนิดหนึ่งแหละครับ

การที่จะได้มา ต้องพยายาม ต้องใช้เวลา

ปล.กรุงโรมไม่ได้สร้างเสร็จภายในวันเดียว

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
Teiliz
Hero Member

Re: อยากให้เหรียญC3ดรอปจากมอนทุกตัวในเกมส์
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-05-2010, 01:55:55 »

*0*

ป้าย:
หน้า: [1]