GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มงับ เรื่อง หนูขี้เกียจกดเม้าส์ มีอะไรผิดพลาดรึเปล่า  (อ่าน 1404 ครั้ง)
-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

Re: จีเอ็มงับ เรื่อง หนูขี้เกียจกดเม้าส์ มีอะไรผิดพลาดรึเปล่า
« ตอบ #15 เมื่อ: 03-05-2010, 22:31:00 »

เอาน่า ถือว่าพยายามดี Smiley Smiley ผมสองจอพอ 55+ Evil Evil

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: จีเอ็มงับ เรื่อง หนูขี้เกียจกดเม้าส์ มีอะไรผิดพลาดรึเปล่า
« ตอบ #16 เมื่อ: 03-05-2010, 22:48:20 »

อ้างจาก: *~NewlY~* ที่ 03-05-2010, 21:55:36

น้อยกว่าที่ถ้ำผลึกอะ ถ้ำผลึกมันมีทั้งพระมารอฟูเวทแล้วก็วสวนไปด้วยเป็น10

คนขุดก็ประมาณ 20 คน Shocked

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #17 เมื่อ: 03-05-2010, 23:43:02 »

ดราม่ากันเข้าไป

เอาให้หนักๆ เลยนะ

พอหาเงินยาก ก็มาบ่น

พอมีช่องทางหาเงิน ก็มาบ่น

ไม่รู้อะไรกันหนักหนา

ทีมงานเที่ยวปรับมั่วๆ นะไม่ต้องโทษทีมงานหรอก

โทษพวกที่มาดราม่าสร้างกระแสในบอร์ดนี้แหละ

ถ้ามีความคิดซักหน่อยจะรู้ว่า

ที่ผ่านมา ปรับเพราะข้อมูลในบอร์ดทั้งนั้น - -*)

jib001
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 04-05-2010, 00:13:57 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 03-05-2010, 23:43:02
ดราม่ากันเข้าไป

เอาให้หนักๆ เลยนะ

พอหาเงินยาก ก็มาบ่น

พอมีช่องทางหาเงิน ก็มาบ่น

ไม่รู้อะไรกันหนักหนา

ทีมงานเที่ยวปรับมั่วๆ นะไม่ต้องโทษทีมงานหรอก

โทษพวกที่มาดราม่าสร้างกระแสในบอร์ดนี้แหละ

ถ้ามีความคิดซักหน่อยจะรู้ว่า

ที่ผ่านมา ปรับเพราะข้อมูลในบอร์ดทั้งนั้น - -*)

เห็นด้วยที่สุด

ไอที่โดนปรับให้ยากขึ้น ก็เพราะจากบอร์ดทั้งนั้นล่ะ

ตอนนี้ ช่องทางทำมาหากินเริ่มน้อยลงๆ

บ่นกันเข้าไปนะ

โดนปรับแล้วอย่ามาบ่นล่ะ ว่า "ทำไมเกมส์นี้เงินหายากจัง"
♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 04-05-2010, 00:41:58 »

อ้างจาก: GodPaladin ที่ 03-05-2010, 03:27:11
อ้างจาก: The kIP ที่ 03-05-2010, 01:41:21
อ้างจาก: GodPaladin ที่ 03-05-2010, 01:29:09
อ้างจาก: The kIP ที่ 03-05-2010, 01:17:53
เรื่องคนขุดสมุนไพรมันไม่ทำให้เงินเฟ้อหรอกครับ ผมว่าดีซะอีก เงินในตลาดจะได้เดินได้คล่องๆ ตอนนี้คนไม่มีกำลังจะซื้ออะไรกันล่ะ laugh

ถ้ามันเป็นอย่างที่คุณพูดก็ดีไป กระจายรายได้ให้เด็กๆไป  Smiley Smiley Smiley Smiley

แต่คุณไม่เคยเห้นพวกที่เปิดหลายจอเหรอ 5จอขึ้นอ่ะ แล้วก็เห็นมากสุดเราเห้น 10 จอ  Shocked Shocked Shocked

มีแต่คนรวยเท่านั้นแหละที่มีคอมดีๆๆเปิดได้หลายจอ ละดูสิขนาดจุติยังมาเปิด มันยังไงกันเงินจคล่องได้เหรอนั่น   Angry Angry
เออ ผมว่าไม่ต้องรวยก็ได้มั้งครับ พอดีเพื่อนผมมันใช้แค่คอมเรื่องล่ะหมื่นกว่าๆ มันยังเปิดเป็นสิบกว่าจอได้เลย laugh
ปล.แต่เน็ตบุคผมสี่หมื่นกว่าๆ เปิดไม่ได้ 555+

ขอเพิ่มอะไรนิดหน่อย  คุณรู้มั๊ยครับว่า ว่าคอมบางเครื่องถูก สเป๊กสูงก้จิงแต่มันต้องเล่นในห้องแอร์อ่ะ รึไม่จิงครับ ยิ่งเป้นหน้าร้อนอีก
บางยี่ห้อเรื่องความร้อนเขาต่ำไง  มันเลยแพง อายุใช้งานสุง  เอามาใช้บ้านเราสิ ไม่ถึงครึ่งเดือนก็เจีงละมั้ง  แอร์ยังไม่มีซื้อเลย

คอมผมใช้มา 4 ปีกลางวันเปิดพัดลมครับร้อนตับแตกก็พัดลม

ยังไม่เห็นเป็นไรเลย แนะนำว่าใช้ PSU วัตต์แท้ครับมันก็จะทำงานได้เต็มที่

พัดลมในคอมมีแยกก็แค่ 2 เรื่องความร้อนก็นะมันก็ร้อนอะแต่คอมมันถึก

คอมผมเปิดโหลดบิทเป็นเดือนยังไม่มีปัญหายกเว้นไฟตกไฟดับต้องปิด

แล้วเรื่องเงินก็ยิ่งหายากๆคนที่เอามาลงนี่คิดดีแล้วหรือ

เดี๋ยวก็มาโวยวายกันหลังปรับอีกเงินหายากอยู่แล้วยังจะมาขอปรับ

แล้วไอที่เขาออนหลายๆจออะมันไปเดือดร้อนคุณหรอ

มันจะมาแนวอิจฉามากกว่านะ(ทำไมข้าน้อยทำไม่ได้อย่างเขาบ้างหว่า)

แล้วมันก็จะเข้าทำนองว่า ข้าน้อยไม่ได้ท่านก็อย่าได้เลย

Evil Evil Evil

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
GodPaladin
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 04-05-2010, 02:21:06 »

ขอมาแก้เรื่องสองก่อนนะครับ  ใช้ละมันโกงไงในเวลาแบทอ่ะ

คุณเคยใช้ยาวิ่งในแบท ยาฮึดสู้ในแบทละแสดงผลเหรอ รึว่าเดียวนี้มันแสดงผลแล้ว  มาด่าผมเรื่องนี้ได้ไง ผมคิดดีแล้ว

ผมแค่อยากให้ยามันแสดงผลได้เท่าที่มันเขียนเท่านั้น  รึคุณคิดว่าแบบนี้ก็ดีแล้ว คิดดูการงานสมุนไพรยังไม่หยุดเลย

เวลาติดกาลโรค แค้นี้ก็  อีกอย่าง ผมจะเอาไปจับเวลา ทดสอบว่าชั่วโมงนึงได้เท่าไหร่ ถ้ามีคนมาแกล้งผมก็ลำบาก

ส่วนถ้ามีวุ้นมาฆ่าก็ปล่อยไปเพราะของโซลราคาก็ไม่ใช้น้อยๆๆ 40บาทมั้งน่ะ ถ้าจำไม่ผิด ข้อที่ผมเน้นไม่น่าจะผิดพลาด

แล้วก็ไม่ต้องเปนเราตีใครไม่ได้ และ ใครตีเราไม่ได้นะ มันไม่ดีเลยถ้ามีมอนมาตีเรา

ข้อที่สี เรื่องสมุนหาไพรอ่ะครับ นี่ผมไม่ได้เน้นนินา ไม่เห้นต้องใส่ใจเล่น ใจจิงแค่ว่าเสีย บรรยากาศ

เรื่องตังปล่อยมันไปเถอะ เมื่อก่อนก็ตัดไม้เป้นเอ็ม (ช่างเกอะ บ้านผมมันจนเอง ตังซื้อคอมยังไม่มีเลย เขาให้มาน่ะ)

ผมก็เคยคิดนะ ถ้าเปิด 10 จอ 4 ชั่วโมง ก้ได้เปนล้าน แอบอิจฉาพวกนี้

จะได้เอาตังไปซื้อของดีๆๆ ละจะได้พาเวลง่ายๆๆ (ยังเคยให้ยืมของคนที่ไม่รู้จักเลย)

แต่ถ้าเทียบกับเมื่อก่อนละ บรรยากาศต่างกันเยอะยิ่งพวกเล่นใหม่ แมพวุ้นเป้นแมพ แรกมาถามนู้นถามนี่

ถ้าไม่ตอบเขาคิดว่าไงครับ ผมไม่รู้นะครับ

แต่ถ้าอะไรผิดพลาดก็ขอโทดด้วย   อีกอย่าง ผมขอแค่สองข้อครับ ที่เหลือผมแค่เหมือนแสดงความคิดเห้น ด่ากันจิงแค่แสดงความคิดเห้น

อะไรที่ถูก ก้ยังโดนด่า  คนเรา
jib001
Jr. Member
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 04-05-2010, 03:16:58 »

ถ้าไม่ต้องการความคิดเห็นที่เห็นต่างจากตัวเอง

ก็ไม่สมควรจะตั้งกระทู้ตั้งแต่แรกแล้วล่ะครับ

เพราะถ้าคุณบอกว่า แค่แสดงความคิดเห็น

ก็ย่อมต้องมีโอกาสที่จะมีความคิดเห็นที่ต่างจากความคิดเห็นคุณอยู่แล้วล่ะ

ถ้าคุณคิดว่า ความคิดเห็นที่ต่างจากความคิดคุณคือการด่า

ก็ลอคกระทู้ซะเถอะครับ
GodPaladin
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 04-05-2010, 04:54:15 »

สองข้อครับที่อยากให้ปรับ (ไม่ปรับก็ได้ แต่ถ้าปรับก็ดีครับ) ไม่ใช้แสดงความคิดเห็น แต่อยากให้หาง่ายกว่าพวกสมุนไพรไงครับ
ซื้อยามาน่าจะได้คุณสมบัติเยอะกว่างั้นก็ไม่ต่างอะไรจากสมุนไพรเลย หนักก็หนัก แถมยังหยุดทำง่ายกว่า ใช้ก็เยอะ
อีกอย่างคุณได้ผลกระทบอะไรเหรอมีบางคนถึงไม่ยอม

**เรื่องการงานสมุนไพรขอโทษก็ได้ครับจะได้จบซะที **
 ละข้อสี่ผมให้แก้อะไรละครับ  ทำไมร้อนตัวกันจัง  ที่ผมบอกมันเป็นคำถาม  ไม่ได้บอกให้แก้อะไรเลยจิงม่ะ ดูดีๆสิ   
(ข้อนี้พูดเล่นๆ จิงจังไปกันใหญ่พอละไม่ไหว ขอโทษละกันผมผิดเองที่ถามไป  )

ผมว่าแล้วถ้าพูดแบบนี้ต้องไม่พอใจ แต่ผมก็ได้พิมไว้ประโยชน์นึงนะ

บางข้อไม่เวอ แต่บางก็ก็เห้นแก่ตัว ผมบอกไว้ชัดเจนครับ คนเพิ่งหัดโพส โพสนี้โพสแรกนะเนี้ย  (พี่แกใส่ไม่ยั้งมือเลย)

แล้วผมได้เขียนข้อ 5 ด้วยถ้าไม่แก้ก็เขียนข้อควรระวังเพิ่ม เพิ่อผลประโยชน์ของผู้เล่นที่ซื้อก็ไม่ได้หวังให้แก้ที่มันส่งผลกระทบ  (ไม่สนใจเลย)

เพราะมีคนว่าผมเรื่องมาก คนอื่นนะผมรู้ว่าเป้นความคิดเห็น แต่นี่มัน (อยากมีเรื่องเหรอ)
อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 03-05-2010, 10:00:13

เรื่องมากขนาดนี้

ไม่เสนอให้ขายที่ NPC ซะเลยละ

ได้ไม่ต้องขุด นั่งกด อยู่

ส่อถึงหลายๆ อย่างเลยนะเนี้ย ที่เสนอ มา

จขกท เป็นคนเดียวกับที่ต้องการยาแชร์หรือเปล่าเนี้ย - -*)

ยาแชอะไรผมไม่ใช้หรอก พาเวล3ชั่วโมงก็41แล้ว   แล้วว่าผมส่อถึงอะไร ตอนแรกตัดไม้ยังเป้นแบบสมุนไพรเลย
บัคเกมนี้เยอะจะตายไป ถ้าผมบอกบัคไปก็หาว่าโกงอีกอะไรกันคนเรา ไม่บอกก็ได้ ปล่อยมันต่อไป หาว่าผมเรื่องมาก
แล้วเรื่องที่จะให้มีขายที่NPCละ ผมก็ยอมเสียเวลาขุดเองนะ แต่อีกจอ ใช้หนูเกียจกดเม้าส์ไง (ไม่พอใจอะไรหนักหนา)

ด้านล่างนี่ไม่ได้ด่านะครับ แค่บอกให้รู้ครับ บางคนเพิ่งเล่นเลยไม่รู้ ไม่ว่าอะไร (อย่ามาต่ออีกไม่อยากแก้แล้ว)

บางอย่างรู้ไม่จริงแล้วมาพูดได้ไงครับ ศึกษาให้ดีก่อนครับ มีบ้าง แต่อย่าบ่อย (ไม่ได้ว่านะครับ ตอนแรกก้คิดนะครับแต่คิดไปคิดมามัน 555)
เช่น  ยาที่เพิ่มสถานะของโซล  ไม่แสดงผลในแบทไม่ได้นะครับ รู้ไว้ก็ดี ที่หลังจะได้ไม่มามั่ว ไม่ว่าอะไร  ไม่รู้ยอมไม่ผิดมีคนพูดไว้ 

แมพที่ว่างเป็นบัคครับ ไม่เกี่ยวกับการงานครับ (อันนี้ไม่ได้โวยวายนะครับ)
ช่วงแรกเปิดเซิฟตอนแพทซ์มาใหม่ก่อนที่แมพมอนมันจะหายยังมีมอนอยู่เลย แต่พอตีไปตีมามอนไม่เกิดครับ
เป็นงี้ตั้งนานแล้วแต่ไม่มีคนแจ้งก็เลยเป้นแมพว่างไปเรื่อยๆ

ไม่ต่อละขอเป็นครั้งสุดท้ายไม่อยากโดนมองว่าไม่ดี
The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

« ตอบ #23 เมื่อ: 04-05-2010, 05:17:12 »

อ้างจาก: GodPaladin ที่ 04-05-2010, 02:21:06
ขอมาแก้เรื่องสองก่อนนะครับ  ใช้ละมันโกงไงในเวลาแบทอ่ะ

คุณเคยใช้ยาวิ่งในแบท ยาฮึดสู้ในแบทละแสดงผลเหรอ รึว่าเดียวนี้มันแสดงผลแล้ว  มาด่าผมเรื่องนี้ได้ไง ผมคิดดีแล้ว

ผมแค่อยากให้ยามันแสดงผลได้เท่าที่มันเขียนเท่านั้น  รึคุณคิดว่าแบบนี้ก็ดีแล้ว คิดดูการงานสมุนไพรยังไม่หยุดเลย

เวลาติดกาลโรค แค้นี้ก็  อีกอย่าง ผมจะเอาไปจับเวลา ทดสอบว่าชั่วโมงนึงได้เท่าไหร่ ถ้ามีคนมาแกล้งผมก็ลำบาก

ส่วนถ้ามีวุ้นมาฆ่าก็ปล่อยไปเพราะของโซลราคาก็ไม่ใช้น้อยๆๆ 40บาทมั้งน่ะ ถ้าจำไม่ผิด ข้อที่ผมเน้นไม่น่าจะผิดพลาด

แล้วก็ไม่ต้องเปนเราตีใครไม่ได้ และ ใครตีเราไม่ได้นะ มันไม่ดีเลยถ้ามีมอนมาตีเรา

ข้อที่สี เรื่องสมุนหาไพรอ่ะครับ นี่ผมไม่ได้เน้นนินา ไม่เห้นต้องใส่ใจเล่น ใจจิงแค่ว่าเสีย บรรยากาศ

เรื่องตังปล่อยมันไปเถอะ เมื่อก่อนก็ตัดไม้เป้นเอ็ม (ช่างเกอะ บ้านผมมันจนเอง ตังซื้อคอมยังไม่มีเลย เขาให้มาน่ะ)

ผมก็เคยคิดนะ ถ้าเปิด 10 จอ 4 ชั่วโมง ก้ได้เปนล้าน แอบอิจฉาพวกนี้

จะได้เอาตังไปซื้อของดีๆๆ ละจะได้พาเวลง่ายๆๆ (ยังเคยให้ยืมของคนที่ไม่รู้จักเลย)

แต่ถ้าเทียบกับเมื่อก่อนละ บรรยากาศต่างกันเยอะยิ่งพวกเล่นใหม่ แมพวุ้นเป้นแมพ แรกมาถามนู้นถามนี่

ถ้าไม่ตอบเขาคิดว่าไงครับ ผมไม่รู้นะครับ

แต่ถ้าอะไรผิดพลาดก็ขอโทดด้วย   อีกอย่าง ผมขอแค่สองข้อครับ ที่เหลือผมแค่เหมือนแสดงความคิดเห้น ด่ากันจิงแค่แสดงความคิดเห้น

อะไรที่ถูก ก้ยังโดนด่า  คนเรา

แก้ให้นิดนึงนะครับ ใบแบทเทิลมีแค่ยาเดินเร็วเท่านั้นครับ ที่ใช้แล้วไม่แสดงผล ที่เหลือแสดงผลหมดครับ
เป็นยังงี้มาตั้งแต่มีแบทวันแรกแล้วครับ เออ จะว่ายังไงดี เงินไม่ได้มีวิธีหาวิธีเดียวครับ มันมีเยอะแยะมากมาย
แล้วไอ้เรื่องคอมใครดีไม่ดีอย่าเอามาพูดกันเลยครับ มันเป็นเรื่องส่วนตัวของเค้า แล้วไอ้การที่บางคนเปิดถึงทีล่ะ10จอ100จอ มันก็ไม่เสียหายอะไร
เพราะคนที่เปิดย่อมต้องจ่ายค่าไฟเพิ่มเยอะ และเงินในเกมที่เค้าได้มาก็ถือว่าเป็นความพยายามของเค้าเอง(ยิ่งเปิดยิ่งคอมยิ่งประมวลผลหนักยิ่งกินไฟ)
ปล.ขอร้องทุกท่านนะครับ อย่างเอาเรื่องฐานนะในชีวิตจริงมาเกี่ยวมากนัก เกมส่วนเกม ชีวิตจริงส่วนชีวิตจริง เอามาปนกันมั่วมันจะหมดสนุปซะปล่าวๆ

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
-13oOK-
Jr. Member
**

ไม่สวย แ่ต่ทนทาน!!!

« ตอบ #24 เมื่อ: 04-05-2010, 05:38:16 »

มีคีย์บอร์ท

ก็พิมพ์ไป  Sad
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

« ตอบ #25 เมื่อ: 04-05-2010, 06:21:07 »

อ้างจาก: *~NewlY~* ที่ 03-05-2010, 21:55:36

อืม...เคยเห็นอยู่ ส่วนตัวดูแล้วขำนะ ทำกันถึงขนาดนี้เชียว

ส่วนเรื่องการปรับหนูขี้เกียจกดเม้าส์นี่
มันต้องมองทั้งข้อดีและข้อเสียของมันให้ออกค่ะ
ข้อดีของมันมีมากมายนะ แต่ในขณะเดียวกันข้อเสียก็มีเหมือนกัน

อย่าลืมสิ
เกมนี้ต้องสมดุล
ไม่อย่างนั้นคนก็มาประท้วงแบบนี้

โดยส่วนตัวคิดว่าข้อเสนอคุณดีนะ แม้มีบางข้อไม่เหมาะสม
อย่างเช่นข้อเสนอให้มีแมพส่วนบุคคลเลย ถ้าเกิดว่ามันไม่กระจาย
การงานมันจะง่ายเกินไปรึเปล่าคะ?
มันต้องให้มีความลำบากสักนิด เพื่อให้คุณพอใจกับความสำเร็จ

นี่แค่ความเห็นส่วนตัวค่ะ

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

Crows
Jr. Member
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 04-05-2010, 07:58:18 »

รู้สึกจะเจอเหมือนกันแก๊งนี้  Evil

พาคาเดทเวลปูลมทีไรเห็นตลอด แต่ยอมรับเขามีความพยายามจริง  Shocked

คอมบ้านผม 2 จอพอ บัพตัวเล่นตัว

We Are The "WORST" ~
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #27 เมื่อ: 04-05-2010, 08:00:55 »

อ้างจาก: GodPaladin ที่ 04-05-2010, 04:54:15

เพราะมีคนว่าผมเรื่องมาก คนอื่นนะผมรู้ว่าเป้นความคิดเห็น แต่นี่มัน (อยากมีเรื่องเหรอ)
อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 03-05-2010, 10:00:13

เรื่องมากขนาดนี้

ไม่เสนอให้ขายที่ NPC ซะเลยละ

ได้ไม่ต้องขุด นั่งกด อยู่

ส่อถึงหลายๆ อย่างเลยนะเนี้ย ที่เสนอ มา

จขกท เป็นคนเดียวกับที่ต้องการยาแชร์หรือเปล่าเนี้ย - -*)

เออ อยากมี

จะป่วนให้ปิดกระทู้

ไอดีหลักมีไม่ตั้ง เอาไอดีใหม่สร้างกระแส

ความคิดที่เสนอ มันส่อถึงอะไรบ้าง....

อย่ามาทำเป็นไม่รู้เรื่อง

เพราะคนอื่นที่อ่าน เค้าเข้าใจกันหลายคน

อ้างจาก: GodPaladin ที่ 04-05-2010, 04:54:15

บางอย่างรู้ไม่จริงแล้วมาพูดได้ไงครับ ศึกษาให้ดีก่อนครับ มีบ้าง แต่อย่าบ่อย
ช่วงแรกเปิดเซิฟตอนแพทซ์มาใหม่ก่อนที่แมพมอนมันจะหายยังมีมอนอยู่เลย
แต่พอตีไปตีมามอนไม่เกิดครับ
เป็นงี้ตั้งนานแล้วแต่ไม่มีคนแจ้งก็เลยเป้นแมพว่างไปเรื่อยๆ

เค้าแจ้งกันไปเยอะแยะ ไปเอาข้อมูลมาจากไหนว่าไม่มีคนแจ้ง

บางอย่างรู้ไม่จริงแล้วมาพูดได้ไงครับ
ศึกษาให้ดีก่อนครับ มีบ้าง แต่อย่าบ่อย

*~NewlY~*
Full Member

The World is is not beautiful. Therefore, it is.

« ตอบ #28 เมื่อ: 04-05-2010, 09:00:02 »

อ้างจาก: *~NewlY~* ที่ 03-05-2010, 21:59:45
- -" เราไม่คิดไรมากหรอก แค่เห็นว่ามันตลก แล้วก็เสียบรรยากาศจิง - -" เป็นของแปลก ที่ต้องเรียกเพื่อนมาดู
ไม่ได้สร้างกระแส ไม่ได้ว่าผิด แค่ว่าเสียบรรยากาศ จนต้องเรียกเพื่อนมาดู เพราะมันตลก - -" โดยส่วนตัว ไม่มีตัง ก็บ่น ว่าตัวเองจน ไม่ได้โวยวาย ประกาศป่าวๆ ไม่ได้ดราม่า หาว่าแก้ตัวก็ตามสบาย เอารูปมาลงให้ดูตลก เพราะเห็นพอดีตอนเดินจึงถ่ายรูปไว้เอาตลก จะตามไปดูกระถู้ใต้รูปจิงก็บอกว่าตลก ขนาดในรูปตัวละครเทรหญิง (ตัวเราเอง) พูดว่าตลก - -" เพิ่งเคยเห็น  ก็ขอโทษสำหรับคนที่คิดมากแล้วกัน โดยส่วนตัวของที่โดนปรับแล้วเสียอารมณ์สุดก็คงเป็นตอนปรับ เบอเซอเกอร์ เพราะชอบอาชีพนี้มาก ตัวมันน่ารักสุด  ออกนอกทะเลแล้ว โทษที จบ

tarotarotaro
Full Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 14-07-2010, 08:59:40 »

ไม่ไ้ด้ว่านะแค่อยากรู้ สเปคคอมคนปล่อย  laugh

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3