GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรับสกิลสุริยาสาดแสงให้ เลิกยิง กล่อง / ต้นไม้ ได้ไหมครับ  (อ่าน 261 ครั้ง)
ชัยอนันต์ วัชรีเมธี
Jr. Member
**

ปรับสกิลสุริยาสาดแสงให้ เลิกยิง กล่อง / ต้นไม้ ได้ไหมครับ
« เมื่อ: 02-05-2010, 16:49:31 »

ได้สกิลนี้ครั้งแรกยิงไปอู้วแสบตาจัง  พอลองยิงมอนในถ้ำน้ำแข็งไปซักพัก .....เอ่อ เฮ้ย  สกิลมันไปฝักใฝ่ตบต้นไม้กะกล่อง  Shocked  TT^TT เริ่มเข้าใจคนที่ ใช้วุ้นเพื่อนรักแล้ววุ้นไปตบต้นไม้ละ  Cry
ชัยอนันต์ วัชรีเมธี
Jr. Member
**

Re: ปรับสกิลสุริยาสาดแสงให้ เลิกยิง กล่อง / ต้นไม้ ได้ไหมครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-05-2010, 17:10:37 »

อีกนิดครับพอดีพึ่งเห็น เวลาใช้สกิลจะติดบัฟ ม่านจันทรา มันทำอะไรได้เหรอครับหรือแค่ไว้บอกว่าสกิลจะหมดอีกกี่วิ
ป้าย:
หน้า: [1]