GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน Gm แลอ่านที  (อ่าน 254 ครั้ง)
อัตนัย สุวรรณคง
Newbie
*

- : ร ั ก เ ธ อ ท ี่ ส ุ ด : -

รบกวน Gm แลอ่านที
« เมื่อ: 07-08-2007, 16:09:23 »

คือที่ผมได้ร้องเรียน Id kamzouis     Cry    Gm บอกว่า Id นี้ไม่มีในระบบ ผมเข้าใจและครับ เพราะผมลงทะเบียนวันที่ 3 วันที่โรลแบค พอดี มันเลยไม่มี Id นี้ ผมไม่ซีเรียสหรอกครับ แต่ผมเสียดายเงิน บัตร True Money 55บาท นะ ที่ผมเติมวันที่ 3 เช่นเดียวกัน สรุป ต้องสูญ ไปเลยใช่ไหมครับ         ถ้าได้วันจริง ตอนนี้ผมเล่น  Id kamzouis2 อยู่ถ้าไงเอาวันมาใส่อันนี้ได้ไหมครับ จะขอบคุณอย่างสูง  Cry

Code : If u.รัก then
             I.loveUtoo
          Else : U.Die          "Wa 555"
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: รบกวน Gm แลอ่านที
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-08-2007, 11:29:24 »

เดี๋ยวเบลล์จะตรวจสอบให้อีกทีนะคะ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบนะจ๊ะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]