GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าเกมส์นี้เติมบัตรเงินสดทรูมันนี่ได้หรือป่าว  (อ่าน 836 ครั้ง)
SMOTOKING ~~"
Full Member

อยากทราบว่าเกมส์นี้เติมบัตรเงินสดทรูมันนี่ได้หรือป่าว
« เมื่อ: 07-08-2007, 12:13:56 »

ตามหัวข้อเลย  อยากทราบว่าเกมส์นี้เติมบัตรเงินสดทรูมันนี่ได้หรือป่าว  แบบไม่กดจากโทรศัพท์อาคับ ใช้บัตรอา คับ

พอดีแถวบ้านไม่มี 7-11 แต่มีร้านขายบัตรนี่อ่า ช่วยตอบหน่อยคับ

ขอบคุณครับบบบบบบ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

€ ~ o น่ า ร๊ า ก ใ ช่ มั๊ ย o ~ €

คลิกหน่อยน๊าาาาาา

Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: อยากทราบว่าเกมส์นี้เติมบัตรเงินสดทรูมันนี่ได้หรือป่าว
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-08-2007, 12:23:04 »

เติมได้ครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
Full Member

Re: อยากทราบว่าเกมส์นี้เติมบัตรเงินสดทรูมันนี่ได้หรือป่าว
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-08-2007, 13:43:57 »

ขอบคุณครับ ว่าแต่ ราคา มันเท่าไรคับ
โซลอาคับ

รบกวนช่วยตอบหน่อยคับ

ขอบคุณครับ Huh? Huh?

€ ~ o น่ า ร๊ า ก ใ ช่ มั๊ ย o ~ €

Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-08-2007, 01:46:33 »

ดูข้อมูลที่หน้าเติมเงินได้เลยครับ
http://www.projectone.in.th/cms/refill/true

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-08-2007, 15:31:58 »

ขอบคุณมากครับพี่ ไนซ์ Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]