GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นวอล็อก ตอนเป็น คาเดท ต้องอัำพสกิลรายมั่ง เท่าไหร่ดี อะครับ  (อ่าน 480 ครั้ง)
ธนพงษ์ พิมลวัฒนโชค
Newbie
*

เล่นวอล็อก ตอนเป็น คาเดท ต้องอัำพสกิลรายมั่ง เท่าไหร่ดี อะครับ
« เมื่อ: 29-04-2010, 18:25:37 »

เล่นวอล็อก ตอนเป็น คาเดท ต้องอัำพสกิลรายมั่ง เท่าไหร่ดี อะครับ Huh?
ธนพงษ์ พิมลวัฒนโชค
Newbie
*

Re: เล่นวอล็อก ตอนเป็น คาเดท ต้องอัำพสกิลรายมั่ง เท่าไหร่ดี อะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-04-2010, 18:28:22 »

แล้ว สเตตัส เน็น ไรครับ เดก+อิ้น ปะ
ผู้สวดวิงวอน ~ แห่งอาโปบิส ~
Jr. Member
**

Re: เล่นวอล็อก ตอนเป็น คาเดท ต้องอัำพสกิลรายมั่ง เท่าไหร่ดี อะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-04-2010, 21:34:39 »

เพิ่งเลยเหรอครับ ... คือ เกมนี้พอทำเควสและสอบเปลี่ยนอาชีพเสร็จแล้วไม่ว่าจะ คลาสหนึ่งหรือสอง
จะมีการ รีสเตตัส ให้อัพใหม่ครับ เพราะงั้น ตอนเก็บเวล แต่ละขั้น ก็อัพตามแต่คิดว่ามีผลให้เก็บเวลง่ายๆครับ
โดยเฉพาะ ตอนเป็น คาเดท ไม่ต้องสนใจ เลยว่าจะเปลี่ยนเป็นอะไร อัพตามที่ว่าเก็บเวลไวสุด ...

เราได้เลือกทางเดินแห่งแสงแล้ว เราจะสู้จนกว่าจะี่ทุกคนยอมรับ
และต้องการแสงของพวกเรา
jib001
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-04-2010, 03:38:23 »

ต้องถามตัวเองก่อนนะครับ
ว่าวอลอคจะเล่นสายไหน สายอัญเชิญ หรือสายสาป

เพราะสกิลมันจะอัพไม่เหมือนกัน
ป้าย:
หน้า: [1]