GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าเลือดไปหรือเปล่า  (อ่าน 1230 ครั้ง)
BlackTheRiPPer
Newbie
*

หน้าเลือดไปหรือเปล่า
« เมื่อ: 25-04-2010, 16:57:51 »

นี้นะคะเราก็ไม่ได้อะไรมากมายหลอกนะโอกาสตี+เเตก90เปอร์เเตกเราก็ไม่ได้ว่านะจะเอาตังกันไปถึงไหน เรา+หน้ากากซาดิสโอกาสติด97เปอร์แล้วแตกเนียไม่เคยเจอสักเกมถ้าคนไม่มีตังเติมของก็เเตกหมดอ่าดิ หน้าเลือดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เกมคนไทยอุสามาเล่นเจอยังงี้เซง
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

Re: หน้าเลือดไปหรือเปล่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-04-2010, 18:34:34 »

ผมว่า โอกาส97เปอเซ็นเนี่ย น่าจะเป็นความผิดพลาดครับ ผมว่าไม่ถึง97เปอเซ็นหรอก มันน่าจะน้อยกว่านั้นครับ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 25-04-2010, 19:16:01 »

ยศทาสเนี้ยนะ
.iammmz.-
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-04-2010, 19:19:32 »

จริง นะเราก็เคยเป็นครั้งหนึ่ง  ใช่
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #4 เมื่อ: 25-04-2010, 19:28:20 »

อย่าโทษซวย โทษทีมงานดีกว่า ! Evil

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 25-04-2010, 19:44:21 »

ถ้าไม่เติมเงินมาจะเป็นแบบนี้ช่ายไหมมาตอบ ทีคะจีเราเล่นมาตั้ง แต่ โคสเบต้า (ภาพเก่า)อุสามานะมาเล่นจนถึงปัจจุบันนี้ถ้าเห็นว่าคนในเกมก็แค่คนคนนึงก็ไม่ต้องตอบก็ได้นะ Cry
TheørY DøT@
Sr. Member

อยากเจอเพื่อน

« ตอบ #6 เมื่อ: 25-04-2010, 19:50:38 »

พูดวกไปวนมาจนผมไม่เข้าใจ แต่ที่แตกก็ต้องยอมไป 97เปอร์เซน นี้หมายถึงคิดตามทฤษฏี

ตี 100ครั้ง แตก3ครั้ง เท่ากับว่ามันยังมีโอกาสแตกอยู่และในเวลาที่แตกคุณคือ1ใน3 ที่แตก

ไม่คิดเหรอครับ 1เปอร์เซนยังมีหวีง ฉะนั้น3เปอร์เซนมันก็ต้องมีแตกบ้าง แต่ก็ต้องยอมรับว่าเกมนี้โหดจริง

แตกแล้วหายเลย(เกมอื่นพลาดแค่ระดับลด หรือโอกาสตีลด)  Cry Cry

กำลังปรับปรุง
No-ComMenT
Sr. Member

เหนื่อยใจ!!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 26-04-2010, 00:03:14 »

อย่าบ่นเลยคับ

ผมอ่ะตีขวานบอสแตกยศทาส ขึ้นนักโทษ

ผมยังโทษใครไม่ได้เลย ได้แต่ทำใจ

ไม่เมา แต่ไม่เหมือนเดิม
อาบี เด เบ
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 26-04-2010, 00:09:37 »

- - ตีบวกแตกแล้วไปเกี่ยวอะไรกับทีมงานหน้าเลือดอ่า

Embarrassed Cry

เราคนไทย เลิกใช้ ภาษาวิบัติ
jib001
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 26-04-2010, 00:09:45 »

โอกาสติด 99% ก็ยังแตกครับ

เคยมาแล้ว  Evil Evil Evil

แต่ผมไม่ชะล่าใจ ยังไงๆ ก็พกใบกันแตกติดตัวไว้ทุกสถานการณ์ Evil Evil
The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

« ตอบ #10 เมื่อ: 26-04-2010, 03:24:19 »

ของยังงี้มันอยู่ที่ดวงจริงๆอ่ะจ้า
บางวันดวงดีก็เสนาแบบไม่มีริ้วรอยซักติ๊ด
บางวันโชคร้าย ก็ไม่ได้แม้แต่บุตร
ปล.มันดวงจริงๆนะตี+อ่ะ laugh

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 26-04-2010, 04:53:39 »

ก็สงสัยอยู่เสมอว่าการตี + ที่ต้องใช้ใบเพิ่มยศ ที่ซื้อโซลเนี่ย และในเกมส์กำหนดว่ามันต้องมีการเพิ่มความสามารถของ และตกลงว่า การตี + เพิ่มยศของ มันเป็นสิ่งที่ควรมีในเกมส์ มีความสำคัญกับการเล่น หรือว่า จัดไว้เป็นของฟุ่มเฟือย ที่ไม่มีก็เล่นได้หรือว่าไงกัน  จัดอยู่ในประเภทเดียวกับ *200 ฮึดสู้ อื่นๆ ด้วยหรือเปล่า  เพราะผมดูในฐานะผู้เล่น ใบเพิ่มยศควรอยู่ในเกมส์  หินดีเบี้ยมหาในเกมส์ เอาไปตีบวกก็ในเกมส์ ของที่จะตีก็ในเกมส์ เงินที่ใช้ตีก็เงินบิลล่า แต่ไฉนในเพิ่มโอกาสต้องมาเอาโซล ในเมื่อ

1. จะใช้หรือไม่ใช้ใบโอกาสเพิ่มยศ  จะมีโอกาสกี่ % ก็ช่าง หากซวยก็แหกอยู่ดี เคยบ้าเอา +100 ตี กุลี ยังแหก บางทีเอาถึงสามัญไม่ใช้เลย ดันติด
    2. ในเมื่อการตี + ไปฝากฝังอะไรไม่ได้กับใบเพิ่มโอกาส ให้เอา +100 ตีไปเสนา ที่โอกาสพอลุ้นแต่ก็พอดันมันไปได้สำหรับเสนา บางคนดวงดีดันไปยศอุปเลยก็มี  แต่ก็มีไม่น้อยที่แหก และเป็นส่วนใหญ่เสียด้วย
    3. ราคาใบ + แต่ล่ะอย่าง ไม่ใช่ขี้ๆเลย ถ้าบางตัวอยู่ในโปรแพงๆ เอามาตีแล้วแหก ไม่ต่างอะไรกับเอาเงินมาทิ้ง กระทั่ง +200 ของคหบดี ที่หายากและมีราคาสูง เข้าใจอยู่ว่าจะปล่อยให้ออฟของกันเทพหมดก็ไม่ได้ มันเสียสมดุล แล้วถ้าเกิดมันไม่หาได้ด้วยโซล มันหาได้ในเกมส์ จะดรอปเอาในเปอร์เซนต์ที่ได้ยาก จะขายเป็นบิลล่า หรือจะทำเควสการงานก็แล้วแต่  มันก็มีค่าเท่ากันล่ะครับ ก็ไม่ได้ทำให้ของมันเทพง่ายๆอยู่แล้ว ดูแล้วเหมาะสมกว่าเสียอีก

หรือไม่อย่างเห็นมีคนเสนอของเช่าให้เอาเข้ามา บางคนก็ว่ามันไม่ดี (ผมก็ว่าเข้ามาตอนนี้ก็ไม่ดีแต่ยกเปรียบเทียบ) ทำเสียสมดุลเกมส์ เอาใจแต่คนเติมเงิน แต่ผมก็ว่าไม่ต่างอะไรกับใบเพิ่มยศเลยน๊ะ ดีกว่าเสียด้วย ดีกว่าตรง เสียตังค์แต่ได้ใช้ของ ผมซื้อเส้นผมก็ได้ใช้ของ ซื้อของโซลอื่นก็ได้ใช้มัน แต่เทียบกับลงทุนซื้อใบเพิ่มยศมาและหายไปกับสายลม บางครั้งโอกาสตีบานเบอะ แหกซ๊ะงั้น อันนี้ไม่ได้มันตรงไหนเลยน๊ะ สนุกคนขายไม่สนุกคนใช้เลย และดูยังไงๆก็ไม่ใช่ของที่น่าจะเอามาขายน่ะ  หรือจะปรับเปลี่ยนกรรมวิธีในการตีบวกเพิ่มความสามารถของดูแบบใหม่ๆก็น่าจะดี ของตัวอื่นมีขายได้เยอะแยะ ผมไม่ได้เสนอแบบเห็นแก่ตัวจะเอาของฟรีน๊ะ แต่ยิ่งดูๆ มันก็แบบที่ว่าไปแล้วน่ะ  ถ้าจะเอาไปเทียบกับเกมส์อื่นที่เค้าต้องเสียตังค์ซื้อ เสียตังค์อับเกรดของแบบนั้น ผมก็ขอให้ทำให้มันเป็นมาตรฐานหลักเกณฐ์การเล่นเกมส์นี้ไปเลย เปิดไปอีกเซิร์ฟ ทุกอย่างซื้อหาได้หมด ก็หมดปัญหากัน 

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
Crows
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 26-04-2010, 05:27:32 »

ไม่เคยแหก เพราะตีแค่กุลี 555+ ตีสดตลอด  Smiley

We Are The "WORST" ~
Çrãzy 'иöέч ♥
Full Member

# enough :}

« ตอบ #13 เมื่อ: 26-04-2010, 05:53:39 »

93% เคยแหก  พึ่งตีสะด้วย   Angry
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 26-04-2010, 10:30:32 »

หมวกกุล  3 อัน แตกหมด แตกตอนตีขึ้นยาจก อันหนึ่ง อีกสองอันแตกตอนขึ้นกุลี  เลยเลิกตีเด็จขาดเลย ทำมาขายแล้วเอาเงินที่ได้ไปสมทบทุนซื้อเอาดีกว่าครับ

พี่ในกิลบอกว่าเคยตี ทาส ไปเป็นนักโทษแตกก็ยังเคย  เลยไม่คิดที่จะตีีแล้วซื้อเอาดีกว่าครัีบ เอาเบี่ยมกับของไปขายจะดีกว่าครับ
จริงๆอยากลองให้ GM เช็คดูเหมือนกันว่าเปอร์เซนต์มันตามนั้นอยู่หรือเปล่า

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3