GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เปอร์เซ็นการตีบวกมีอะไรผิดพลาดไปรึป่าวครับ (ติดยากมากมายมหาศาล)  (อ่าน 525 ครั้ง)
แม็คซ์ ม้าผยอง
Jr. Member
**

เปอร์เซ็นการตีบวกมีอะไรผิดพลาดไปรึป่าวครับ (ติดยากมากมายมหาศาล)
« เมื่อ: 23-04-2010, 03:27:16 »

ถ้าเทียบกับสมัยก่อนน่ะครับ เอาแค่ยศคหบดีพอ  ทำไมมันถึงได้ติดยากขนาดนั้น ไม่รู้ว่าผมซวยหนักไปรึป่าว
 ตีกี่ชิ้นๆ ก็ได้แค่สามันชน  หมดเงิน หมดใบบวก หมดใบประกันไปมากมายมหาศาล
      ถามหน่อย เปอร์เซ็น หรือ โอกาศที่จะตีผ่าน มีข้อผิดพลาดอะไรรึป่าวครับ มันน่าสงสัย

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

Re: เปอร์เซ็นการตีบวกมีอะไรผิดพลาดไปรึป่าวครับ (ติดยากมากมายมหาศาล)
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-04-2010, 03:45:05 »

อ้างจาก: แม็คซ์ ม้าผยอง ที่ 23-04-2010, 03:27:16

ถ้าเทียบกับสมัยก่อนน่ะครับ เอาแค่ยศคหบดีพอ  ทำไมมันถึงได้ติดยากขนาดนั้น ไม่รู้ว่าผมซวยหนักไปรึป่าว
 ตีกี่ชิ้นๆ ก็ได้แค่สามันชน  หมดเงิน หมดใบบวก หมดใบประกันไปมากมายมหาศาล
      ถามหน่อย เปอร์เซ็น หรือ โอกาศที่จะตีผ่าน มีข้อผิดพลาดอะไรรึป่าวครับ มันน่าสงสัย

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
ผมว่ามันดวงจริงๆครับ ผมตีกับnpcตัวนึงแหกไปเยอะหมดไป400กว่าก้อนได้แค่กุลี กะว่าจะนอนล่ะลองย้ายไปอีกตัวนึงตีติดรัวๆเลย ดวงจริงๆ Embarrassed

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
サタン。หน้าโง่,,><"
Full Member

ไอ่ SuD !! kuY Kuy

Re: เปอร์เซ็นการตีบวกมีอะไรผิดพลาดไปรึป่าวครับ (ติดยากมากมายมหาศาล)
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-04-2010, 05:46:02 »

ตอนตี บวก NPC มันจะบอก % อยุ่นะครับ

ลองดู ลองไปเข้ากิลดังๆแล้วใช้สมัย บวกเอาครับ  Cool

Let not the sun go down upon your wrath.

อย่าให้พระอาทิตย์ตกลงไปพร้อมกับความโกรธของคุณ
__O า ม__
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-04-2010, 10:06:05 »

วีธีของเรา

ลองไม่เข้าเกมซักอาทิตย์ นึงสิ แล้วมาตีบวก รับรองได้แน่  เราทำมาแล้วช่วงสงกานต์ หลุดเล่นเป็นอาทิตย์ แล้วมาตี จากสามัญไปคหบดี  เปอร์เซนต์ 65%เอง ยังได้เลย
หรือไม่ก็เข้าเล่นตามปกติแต่นานๆค่อยตีบวก เดี่ยวก้ได้เอง ใจเย็นๆ ช้าๆได้พร้าเล่มงามครับ

2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-04-2010, 15:39:48 »

อ้างจาก: __O า ม__ ที่ 23-04-2010, 10:06:05
วีธีของเรา

ลองไม่เข้าเกมซักอาทิตย์ นึงสิ แล้วมาตีบวก รับรองได้แน่  เราทำมาแล้วช่วงสงกานต์ หลุดเล่นเป็นอาทิตย์ แล้วมาตี จากสามัญไปคหบดี  เปอร์เซนต์ 65%เอง ยังได้เลย
หรือไม่ก็เข้าเล่นตามปกติแต่นานๆค่อยตีบวก เดี่ยวก้ได้เอง ใจเย็นๆ ช้าๆได้พร้าเล่มงามครับ

วิธีนี้ลำบากไปนู๋เอ้ย - -

ผมกดเลื่อนเวลา มันบอกช้า ๆ ตกลงไป โอกาสแค่ 35 % ก็ติด เสนาทั้งตัว   Evil   Evil  Evil

jib001
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 23-04-2010, 20:08:37 »

กดๆ ไปงั้นล่ะ ไม่มีทริคอะไร

แค่สามัญชน ก็พอใจละ - -*
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #6 เมื่อ: 24-04-2010, 21:53:54 »

มันไม่มีทริกอะไรหรอกคับ ที่บอกเคล็ดลับกันอยู่เนี่ยมันบังเอิญมากกว่า ทำวิธีนั้นๆแล้วมันบังเอิญได้บ่อยๆ ถ้ามันใช้ได้จริงคนทำไม่มีของยศเทพใส่ทั้งตัวแล้วหรอครับ

ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
ป้าย:
หน้า: [1]