GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงมือนักฆ่า หาย แต่ของอย่างอื่นยังอยู่ งง จีเอม บอกที ผมเดือดร้อน ตัวละครชื่อ TeERuK  (อ่าน 149 ครั้ง)
ต้องรุ่ง ต้องรุ่ง
Newbie
*

ถุงมือนักฆ่า หาย แต่ของอย่างอื่นยังอยู่ งง จีเอม บอกที ผมเดือดร้อน ตัวละครชื่อ TeERuK
« เมื่อ: 21-04-2010, 09:39:36 »

ถุงมือนักฆ่า หาย แต่ของอย่างอื่นยังอยู่ งง จีเอม บอกทีทำไม ถุงมือนักฆ่า อันนี้ผมซื้อมาจากตลาดด้วยวิธีการ เดล มีเงิน 14 M บวก ยาแชร์ห่อเหลือง 4 กล่อง ขวานใหญ่เหล็กเพชรคหบดีโชค แล้วก็ โล้กระดาษ ท่าถุงมือนักฆ่า อันนี้โดน แฮคกันมาเลยโดนตรวจสอบ แล้วผมล่ะ ผมก้เป็นผู้เสียหาย คนนึงนะครับ จาชดเชยให้ ผมยังไงล่ะครับ
เดือดร้อนนะครับ ผมเล่นเกมส์นี้ มานาน3-4ปีไม่เคยโกงใคร เอาชื่อ รุ่ง เป็นประกัน
ชื่อ ตัวละคร TeERuK
ป้าย:
หน้า: [1]