GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงมือนักฆ่า หาย แต่ของอย่างอื่นยังอยู่ งง จีเอม บอกที ผมเดือดร้อน (รุ่ง)  (อ่าน 352 ครั้ง)
ต้องรุ่ง ต้องรุ่ง
Newbie
*

ถุงมือนักฆ่า หาย แต่ของอย่างอื่นยังอยู่ งง จีเอม บอกที ผมเดือดร้อน (รุ่ง)
« เมื่อ: 20-04-2010, 23:10:26 »

ถุงมือนักฆ่า หาย แต่ของอย่างอื่นยังอยู่ งง จีเอม บอกทีทำไม ถุงมือนักฆ่า อันนี้ผมซื้อมาจากตลาดด้วยวิธีการ เดล มีเงิน 14 M บวก ยาแชร์ห่อเหลือง 4 กล่อง
ขวานใหญ่เหล็กเพชรคหบดีโชค แล้วก็ โล้กระดาษ ท่าถุงมือนักฆ่า อันนี้โดน แฮคกันมาเลยโดนตรวจสอบ แล้วผมล่ะ ผมก้เป็นผู้เสียหาย คนนึงนะครับ จาชดเชยให้ ผมยังไงล่ะครับ
เดือดร้อนนะครับ ผมเล่นเกมส์นี้ มานาน3-4ปีไม่เคยโกงใคร เอาชื่อ รุ่ง เป็นประกัน
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ถุงมือนักฆ่า หาย แต่ของอย่างอื่นยังอยู่ งง จีเอม บอกที ผมเดือดร้อน (รุ่ง)
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-04-2010, 00:32:55 »

ไม่ทราบว่าชื่อตัวละครที่ถูกนำไอเท็มไปนั้น ชื่ออะไรครับ

Huh?

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ต้องรุ่ง ต้องรุ่ง
Newbie
*

Re: ถุงมือนักฆ่า หาย แต่ของอย่างอื่นยังอยู่ งง จีเอม บอกที ผมเดือดร้อน (รุ่ง)
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-04-2010, 09:35:29 »

คัวละครชื่อ TeERuK ครับ
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-04-2010, 13:26:04 »

ตรวจสอบดูในตัวละครหรือยังครับ

ทางทีมงานได้ทำการคืนของให้แล้วครับ เนื่องจากเป็นการซื้อขายโดยถูกต้อง

ทางทีมงานต้องขออภัยที่ดำเนินการยึดไอเท็มผิดครับ

Sad

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]