GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเตือนเพื่อนๆที่ขายกล่องฟ้า  (อ่าน 160 ครั้ง)
oN-SUnd@Y{-san-PK}
Jr. Member
**

ความทรงจำ !?!

ขอเตือนเพื่อนๆที่ขายกล่องฟ้า
« เมื่อ: 18-04-2010, 11:24:27 »

คือมะวานนี้เพื่อนผมเค้าซื้อเส้นมาห่อกล่องฟ้าแล้วไปขาย5mแล้วมีคนซื้อแต่เขาขอเปิดดูก่อนเพื่อนผมเลยตกลงแล้งพอแลกเปลี่ยนเสร็จเค้าก็ปิดซิบแล้วออกเกมส์ไปพอเค้าเข้ามาในเกมเพราะเพื่อนผมรู้เพราะซิปไปตลอดแล้วเขาก็เปิดซิบแล้วเพื่อนผมบอกว่าเค้าโกงเค้าจึงนำเงินมาให้เพื่อนผมก็ดีใจเพราะได้เงินคือแต่พอเค้าเดลมาพอเดลเสร็จเพื่อนผมเต้าได500kเพราะเขาลืมดู0อีกตัวแล้วคนนั้นเค้าก็ออกเกมส์ไปพร้อมทิ้งเงิน500kไว้เย้ย

ความทรงจำตัวละครเหล่านี้จะอยู่ในความทรงจำตลอดไป

Ii.._L.-Night-_..iI

The Legend Night ตำนานแห่งราตรีนิรันดร์
ป้าย:
หน้า: [1]