GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอไอเท็มโซล น้ำยาฟื้นฟูพลังกาย ครับ  (อ่าน 167 ครั้ง)
สุเมธ มีโภคกิจ
Newbie
*

เสนอไอเท็มโซล น้ำยาฟื้นฟูพลังกาย ครับ
« เมื่อ: 16-04-2010, 11:15:53 »

เสนอไอเท็มโซล น้ำยาฟื้นฟูพลังกาย ครับ

น้ำยาฟื้นฟูพลังกาย

เป็นน้ำยาที่ใช้แล้วพลังกายจะเพิ่มขึ้น เพิ่ม Stamina จนเต็ม

ผมเสนอราคาไว้ที่ 1,000 โซลครับ

สำหรับผม ผมเห็นด้วยให้มี เพื่อให้คนอยากต่อสู้แบบต่อเนื่องจะได้ต่อสู้แบบต่อเนื่องได้ครับ ส่วนคนไม่มีเงินก็รอเวลาให้ Stamina เต็มแล้วค่อยต่อสู้หรือผจญภัยครับ
ป้าย:
หน้า: [1]