GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: การเปลี่ยนชีพเทร  (อ่าน 520 ครั้ง)
วัชระพงศ์ มัทกิจ
Newbie
*

การเปลี่ยนชีพเทร
« เมื่อ: 16-04-2010, 00:28:40 »

เรียน  จีเอ็ม
ทามมายการเปลี่ยนชีพเทร ต้องอาศัยดวง  ทามมายคุณไม่ทำให้เหมือนการเปลี่ยนชีพของอื่นเขา  ผมเข้าเปลี่ยนสิบลอบ เดิน วนอยู่นั้นแหละ เดี๋ยวไปสอง เดี๋ยวไปห้า แล้วกลับมาสอง หายางงายก็ไม่เจอ อุตสาห์พยายามหายังไม่เอจเลย ผมว่าควรกลับไปคิดใหม่ใหม่เรื่องการเปลี่ยนชีพเทร แผนที่ควรทำตายตัว มิใช่เขาวงกต  มันทำให้เบื่อเเละไม่ยากเล่นนะครับ
คุณจีเอ็มอาจคิดว่าท้าทาย แต่คนเล่นเมื่อเปลี่ยนไม่ได้เขาก็เบื่อและอาจจะไม่เล่น ลองคิดดู ผลเสียมันจะเกิดไหม อย่าทำเลยไอ้แผ่นที่เขาวงกตนะ เบื่อ มันมิใช่นิยาย แต่เป็นเกมส์นะครับ
ผมเล่นเกมส์มาหลายเกมส์เพิ่งเห็นเกมส์นี้แหละมีเขาวงกต
จากผู้ประสงค์ดี 
サタン。หน้าโง่,,><"
Full Member

ไอ่ SuD !! kuY Kuy

Re: การเปลี่ยนชีพเทร
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-04-2010, 07:37:02 »

มันก็น่าจะเดิน เหมือน

เปลี่ยนอาชีพ

เรนเจอร์อ่ะครับ

ลอง หา ดูนะครับ

Let not the sun go down upon your wrath.

อย่าให้พระอาทิตย์ตกลงไปพร้อมกับความโกรธของคุณ
David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

Re: การเปลี่ยนชีพเทร
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-04-2010, 18:52:23 »

จดทางเอาไว้สิงับไม่ก็หาเอาในบอร์ดมันบอกทางเดินอยุ่

ป้าย:
หน้า: [1]